Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto anaomba msaada wako haraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Jul 25, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    rukia.jpg
    Huyu ni mtoto RUKIA AMBAYE AMEUNGUA KWA MAJI YA MOTO

    Ndugu zangu kwa heshima kubwa na upendo, naomba msaada wenu wa hali na mali kumchangia mtoto Rukia ambaye ameungua vibaya mwilini kwa maji ya moto, na kwa bahari mbaya wazazi wake hawana uwezo wa kugharimia matibabu. Waweza kutumia mchango wako kupitia kwangu kwa namba 0756-219342, au 0713235593 (Charles Misango- Mhariri Tanzania Daima) nami nitaziwasilisha kwa wazazi wake ili waweze kusaidia kumkimbiza Muhimbili kwa matibabu mazito. ASANTE KWA WOTE MLIO TAYARI. TUJITOE KUOKOA MAISHA YA MTOTO HUYU


    Mtoto huyo na wazazi wake wanaishi wilaya ya Ruangwa, mkoani Lindi. Leo Juni 4, kwa fedha chache zilizopatikana, mtoto amepelekwa zahanati ya kijiji cha jirani kupata matibabu madogo chini ya usimamizi wa msamalia mwema.

    Source: charles misango
     
Loading...