Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto anaanza kucheza mimba ikiwa na muda gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Ruth, Nov 24, 2011.

  1. R

    Ruth Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie mtoto anaanza kucheza mimba ikiwa na muda gani,
    mimi nina ujauzito wa miezi minne, ni ujauzito wangu wa kwanza, sijaexperience hiki kitu.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hongera kwakuwa mama mtarajiwa anaanza kucheza tumboni mimba ikiwa na miezi 5 but inategemea na uchangamfu wake huko alipo wengine miezi 4 na nusu
     
  3. R

    Ruth Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx BornTown.
     
  4. m

    mareche JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akiona kichwa cha muhogo unamkaribia ataanza kucheza
     
  5. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bangi mbaya
     
  6. dulao

    dulao JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2015
    Joined: May 29, 2014
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajanvi, naomba msaada wa kutaka kujua ni mimba ya miezi mingapi mtoto anaanza kusikika akipiga au akicheza maana MDOGO wangu wiki ya 20 lakini bado hajasikia.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kati ya wiki ya 16 hadi 25...

    Wanawake wengi hupata tabu kung'amua kwa mimba zao za kwanza...

    Lakini kipimo cha Ultra Sound huweza kuona movements mapema zaidi ya hapo...

    Je kashafika kliniki au kufanya ultra sound?
     
  8. dulao

    dulao JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2015
    Joined: May 29, 2014
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utrasaund bado na clinic bado
     
  9. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2015
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    aanze clinic mapema atajua tu
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Duh!

    Mnaishi kijijini sana au? fanyeni mpango wa kufika kliniki mapema muwezavyo...
     
  11. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2015
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,964
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    wiki ya 20 alaf clinic hajaanza?
     
  12. Tamalisa

    Tamalisa JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2015
    Joined: Feb 3, 2015
    Messages: 2,468
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    wana masikhalaaa hawa
     
  13. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    hivi wiki ya 20 ni miezi mingapi?
    Wangu alianza na miezi mitano kama sijasahau
     
  14. Kiboko.

    Kiboko. JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2015
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 2,479
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Weka ngoma za Diamond platnum hapo "Mdogomdogo" uone kama hatocheza mkuuu
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2015
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Tobaaaaa....
     
Loading...