Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto ana hatari huyu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpogoro, Nov 12, 2009.

  1. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mtoto mmoja wa shule ya msingi ameniuliza "KAMA KINA CHA MAJI MTERA KINAPUNGUA NA TUNAKOSA UMEME,HATUWEZI KUCHIMBA KISIMA NA KU-PUMP MAJI HUMO?"
     
Loading...