Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto amua mwenzake kwa bunduki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 19, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Mtoto amua mwenzake kwa bundukiNa Hussein Semdoe, Handeni

    MTOTO Hashiruna Hassan (5) ambaye ni mwanafunzi wa Shule ya Awali ya Suwa iliyopo katika Kijiji cha Suwa Kata ya Mazingara wilayani Handeni , amekufa baada ya kupigwa risasi na dada yake Mwanaidi Hassani (8).

    Mwanaidi alimpiga Hashiruna risasi hiyo kichwani sehemu ya jicho kwa kutumia bunduki ya baba yao aina ya gobore wakati walipokuwa wakiichezea nyumbani kwao.

    Akizungumzia suala hilo Afisa Mtendaji wa kata hiyo, Hassani Lugundi alisema tukio hilo lilitokea saa 4:00 usiku wa kuamikia jana. Mgundi alisema wakati tukio hilo likitokea baba yao hakuwepo nyumbani kwake. Alisema kuwa tayari polisi wilaya ya Handeni walifika jana katika eneo la tukio.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inna lillah wainna ilaihi rajihunna
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanasheria, hivi huyu mtoto atawekwa ndani?, ama mwenye silaha ambaye ndio naona ni mzembe kwa kiasi fulani.

    Pole kwa wafiwa. Na ulale pema Peponi Malaika.
     
Loading...