Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto ameamka AMEKUFA.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Sikonge, Sep 17, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Haya ni maneno ya dada mmoja sasa hivi LIVE kwenye TV.

    Ila siyo Tanzania maana nilikuwa naangalia kwa kutumia KARAI.

    Hiki KIZAZI kipya kwa kweli KINACHEMSHA SANA.

    Mtoto ataamkaje AMEKUFA?????
     
  2. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hahaha channel ya inchi gani hiyo mkuu :laugh:
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kafa usingizini, (au alitaka kusema aliamka akacheza theni baadae akafa)
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ni kweli kuna shida mahali, lakini katika hali ya kawaida si inaeleweka?
     
  5. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hahaha channel ya inchi gani hiyo asee :laugh:
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ahhh, Chanel moja ya nchini Czech Republic, ila sijui ni mji gani.

    Kaunga, ni kweli inaeleweka ila wanachekesha sana wakati mwingine. Inanikumbusha enzi za utoto unaandika barua kwa kibinti cha watu "kulala silali, nakuota wewe kila siku." Au mambo ya USA, ya kumpa mtu LAST MEAL wakati masaa machache baadaye WATAMUUWA.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Very contradictory eeh, BTW how did nswalu came up; you should get nsansa pia.
    My favorite ni futari ya maboga, viazi, mihogo na karanga kwa wingi; l love it ikiwa kiporo!
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nsansa pia ninazo ila kidogo sana. Wazee wa kuzitengeneza wanaisha kwa sasa huko Tabora, too sad.

    Ila kuna jamaa wameanza kuzitengeneza kwa ajili ya biashara, labda zinaendelea kuwepo.

    Nswalu naona italiwa JUMAPILI. Maziwa yangu ya mtindi (mbowoto) lazima yawepo pembeni.

    Nitakuwa kwa afya zenu wote pia. Vagisye kukaya.
     
  9. shejele

    shejele Senior Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swali kidogo, hiyo chanel ya nchini Czech Republic wanaongea kwa lugha yao? Kama ndio basi kiongozi nimekuvulia kofia, hadi kicheki unakimanya....

    Lugha zinasumbua hizi wajameni..ameamka AMEKUFA tena?
     
Loading...