Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto aliyeokolewa kwenye ajali Z'bar

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Sep 10, 2011.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Little gal saved by Divers #ZanzibarBoatAccident
    from lockerz.com.

    [​IMG]
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Allah ndo muweza
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Malaika wa Mungu, she must have been so traumatized(sp) Al Jazeera just said 190 confirmed dead from ZNZ police,

    So though its grim am glad those who survived are more than those who lost their lives

    Bwana ametoa na bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    amina
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni huzuni kubwa mno.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msiba kwa watanzania
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nijambo la kumshukuru mungu kwa huyo mtoto kwani ni wengi wamepoteza maisha na yeye kupona
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa.
     
  9. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    She must hav suffered alot....bt mungu ndiye aliyempigania,anasema 'sikio lake si zito hata asisikie maombi ya mwenye haki'.....sifa na utukufu ni kwake,....
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    tatizo letu hatujifunzi kutokana na makosa! Mungu sijui atatusikia vingapi!hata uzembe?
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Poleni ndugu!
     
  12. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si busara kufikiri mungu anahusika na vifo vya waliokufa katika ajali ya kuzama kwa meli.
    Ati waliokufa bwana ametwaa. Waliookoka, bwana amewapigania.
    Hii ni akili mgando. Yehova haoni shangwe kwa kifo cha mwanadamu. Yeye ameweka sheria za asili, pia ametuwekea sheria za kufuata. Tunapofanya kwa uzembe au udhaifu wa kibinadamu, si haki kumuhusisha Yehova na mambo mabaya yanayotupata kwa vile moja ya sifa zake ni upendo na anatujali.

    Hausiki kwa namna yoyote na mauaji au kifo cha mwanadamu.
     
  13. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Poleni sana ndugu jamaa na marafiki,ndio mipango ya mungu
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Safi sana Ndugu Wananchi kwa Mioyo yenu Mizuri
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nafikiri una matatizo ya akili.

    R.I.P brothers and sisters!!!
     
  16. M

    Magoo JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah siamini m2 mzima kuandika maneno kama haya Mungu aliweka wazi kuna hatua kuu tatu katika maisha ya mwanadamuoa kuzaliwa ndoa na kifo kamwe mwanadamu hawezi fahamu ni namna gani atakufa na siku gani hili ni fumbo ketu lakini kwake yy anafahamu nini kitatokea wakati gani na kwa kila jambo ni kwa mapenzi yake mola kila mmoja ana siku na dakika yake iwe kwa uzembe ama lah ndo njia iliyopangwa ww na mm hatujui
     
  17. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yeye ndie aliyeumba heri na shari, na ndio maana Ayoub alijalibiwa kupimwa imani yake
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    bado naumia sana na hili jambo
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu ashukuriwe.

    Ila sijaelewa kitu kimoja, mbona watu wote hao wanamrudisha mtoto mmoja, sio wengine wangeendelea kuwatafuta wengine?
     
  20. K

    Kaboya Kenneth Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaohusika katika uzembe huu wachukuliwe hatua za mfano ili isijirudie tena, inauma sana.
     
Loading...