Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto aliyekuwa akiishi na utumbo nje ya tumbo lake afariki dunia mkoani mbeya.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 9, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    MTOTO ALIYEKUWA AKIISHI NA UTUMBO NJE YA TUMBO LAKE AFARIKI DUNIA MKOANI MBEYA.



    [​IMG]
    Mtoto Mpeli Mathias pichani aliyekuwa akiishi na utumbo wake nje ya tumbo baada ya kuzaliwa bila sehemu ya haja kubwa amefariki dunia mkoani Mbeya.
    [​IMG]

    Mama Mzazi wa Marehemu Mpeli (Memory) Mathias, Mpeli Mwakyusa akiwa amembeba mwanae wakati wa uhai wake akiwa katika Hospitali ya Taifa Muhumbili hivi karibuni.



    Taarifa kutoka kwa Mama mzazi wa mtoto huyo Mpeli Mwakyusa (26) amesema mwanae huyo alifariki dunia akiwa wilayani Rungwe mkoani Mbeya na mazishi kufanyika wilayani humo juzi.

    ''Mtoto ametutoka Memory wangu, Mungu awasaidie kwa msaada wenu mwendelee kwa wengine kuwasaidia, asante'' alisema Mama mzazi wa mtoto huyo kwa njia ya ujumbe mfupi wa maandishi alipowasiliana na mmiliki wa mtandao huu ambaye pia ni Mkurugenzi wa Shirika lisilokuwa la kiserikali la Tanzania Community Media Organization (TACOMO) linalojishughulisha na masuala ya kijamii.

    Amesema anawashukuru wale wote waliomsaidia kipindi cha uhai wa mtoto wake ili kuokoa maisha yake lakini Mungu ndiye mwamuzi.

    Mtoto huyo aliweza kupata matibabu katika Hospitali ya Rufaa ya Mbeya, Peramio na Hospitali ya Taifa ya Muhimbili baada ya kupata michango kutoka kwa wasamalia wema akiwemo Mbunge wa Jimbo la Mbeya Mjini Joseph Mbilinyi.

    Taarifa ambazo zimeufikia mtandao huu wa KALULUNGA COMMUNITY MEDIA TANZANIA ni kwamba mtoto huyo alizaliwa bila utumbo mpana hivyo alikuwa akiishi kwa majaliwa ya Mungu.

    Mtandao huu unaungana na watanzania wote kutoa pole kwa ndugu jamaa na familia ya Marehemu, Mungu alitoa na sasa ametwa jina lake Lihimidiwe.

    Chanzo:
    CHIMBUKO LETU: MTOTO ALIYEKUWA AKIISHI NA UTUMBO NJE YA TUMBO LAKE AFARIKI DUNIA MKOANI MBEYA.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole nyingi kwa wafiwa!! Kukosa utumbo mbana ni tatizo kubwa ..hata hivyo mtoto alijitahidi sana kupigania maisha yake!! Lakini mwishoni yote ni mapenzi ya Mungu!! RIP!!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mwenyeezi Mungu amalaze pema peponi ameen
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    poleni ndugu na jamaa pamoja na watanzania wote mliokuwa mkitoa misaada kwa kijana huyu ...
     
  5. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mama, yote ni mipango ya MUNGU,
    kwani yeye ndiye ametoa na yeye ndiye ametwaa.
    Ni matumaini yangu kuwa MUNGU atakuzawadia kingine
    kilicho kizuri, na utasahau yale yote kwani yote ni Mitihani.
    R.I.P Baby Mpeli.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mungu amlaze mahali pema peponi. AMEN
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Angalau amepumzika na mateso... better to die than maisha yale.
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mama Mpeli!

    Sijui watawala wanapata funzo gani kwenye hili? jamii yetu imejifunza nini?

    RIP Baby Mpeli!
     
  9. H

    HERBERGONER Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu amtie nguvu huyo mama memory apumzike kwa amani..............amina
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine unashindwa hata kuongea... Hapa ndo mtu unatambua kua you are at a better position kuliko wengine No matter how terrible you situation you think you are in.... Sad. May the angel rest in peace ....
     
Loading...