Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto aliyekojolea Kurani hana kesi ya kujibu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Head teacher, Oct 20, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia sheria ya makosa ya jinai sijaona ni kifungu kitakacho mtia hatiani mtoto kwa kukojolea Kurani. IWAPO mimi ningekuwa hakimu aliyesimamia kesi hii ningemuachia huru bila masharti yeyote. Kwa sababu mtoto aliruhusiwa na mwenye kitabu akojolee. Sioni kosa
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tatizo la divai kama sio kiroba
     
  3. N

    Nyukibaby Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    100% naungana nawe! Nanimegundua ki2 kimoja km yule mtoto angedhulika baada ya kukojelea {kuran} nazani hawa nduguzetu wangefurahia lkn tatizo ni kwamba ajadhulika na ndomaana wanataka kufanya fujo!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,198
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Takbirrrrrr
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Je alikuwa na Intention ya kukojolea kuran?? hili ndilo swali la msingi la kujiuliza
    Dogo alipewa quran ili akojolee ili waone outcome ya kitu fulani!
    Outcome ilikuwa ageuke panya.
    kwa sisi tuliosoma science Dogo hana hatia kwa sababu walikuwa wanafanya Experiment.
    Tujiulize je outcome ingekuwa positive i.e dogo angegeuka kuwa panya,je mngeandamana??
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Allahu Akbar, Allahu Akbar Allah is Great, Allah is Great اللّهُ أكبر. Allahu Akbar Allah is Great لا إلَهَ الا اللّه
     
  7. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesahau Shehe Yahya
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Usahihi.
    kilichokojolewa ni "kitabu" cha kuruani, haijakojolewa kuruani.
    haya endeleeni na ubishi.
     
  9. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuwa na intention bali alishawishiwa na mwenye kitabu kwa matokeo ya kukojolea. Akakojolea na hakuona matokeo
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ni kweli hana kesi ya kujibu hata kidogo tatizo ni mfumo mbovu wa malezi ya watanzania kuto kuthamini dini za wenzao basi kama malezi yangekuwa yakitolewa kwamaba ni lazima kuziheshimu dini za watu wengine haya yote yasinge tokea tatizo baba ana lalamika mtoto analalamika nani wa kumsaidia mwenzake?
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    NA ATAACHIWA KWA VYOVYOTE MAANA HAKIMU KAFIR MLA KITIMOTO NDO KAPEWA HII KESI, ILA NAAPA AKIACHIWA NA TUKAJUA NA KUMUONA ATATAMANI NA KUMUOMBA MOLA HERI AWE TAHAHIRA AU PANYA NI SIMPLE TU ATAFANYWA KM ALVOFANYWA SADAM AU GADAF KM ULVOSEMA, YANI INSHORT ATACHINJWA HADHARANi, USICHEZEE WAISLAM CHEZEA AO AO KAFIR
     
  12. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    je hivyo ndivyo anavyowafundisha muhammadi
     
  13. skendo

    skendo Senior Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haaaaaaaaaaaa!tumeona jana walivyochinjwa makafiri da!nilitaka shangaa ngoma ya watoto ikeshe?haijawai tokea bana
     
  14. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160

    Unataka adhurike mara ngapi? ana raha gani hapo alipo yeye na mama yake ? na ukoo wake ! kisaikolojia ameathirika na atazidi kuathirika.

    Watu mnachonga sana eti Mungu wenu hajitetei, mnataka ajitetee kivipi? kama yule mama angemjibu kistaarabu baba wa mwenye mas-haf leo tungeshuhudia haya? lakini ALLAH alitaka kuwafunza adabu ndio maana yule mama akamjibu majibu ya hovyo baba yule kuwa " ni kitu kidogo ngoja niwape pesa mkanunue kingine" balaa lake ameliona na nina hakika wanajuta na WATAJUTA ! mbona bado !
     
  15. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    nilichogundua ni kwamba wenye matatizo ya akili hawapo mtaani pekee.hata humu JF WAPO
     
  16. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Nimejifunza kitu kimoja katika media za Tanzania, vitu vya kigalatia vinarepotiwa vizuri lakini vinavohusu waislamu vinaripotiwa ndivo sivyo, nani alikwambia mtoto alimruhusu? umesoma kisa chote?


    Yule mtoto alikuwa anatokea chuoni madrasa, akakutana na yule mtoto mwenziwe akamuuliza hiyo nini akamwambia hii juzuu ,maana yake nini, yule akamwambia naweza kukojolea yule akamwambia utageuka , mtoto akaweka juzuu yake chini kwenda kucheza mpira! UPO MPAKA HAPO???? alipoenda kucheza mtoto mweye juzuu yule mtoto wa kigalatia akanyata kwenda kuchukuwa juzuu na kukojolea, SASA NIKUULIZE SAA NGAPI ALIMRUHUSU? msikurupuke! niendeleeee?

    baada ya hapo mtoto akaenda kusema kwa baba yake ! baba akaenda mpaka kwa wazazi wa yule mtoto alokojolea juzuu ili wazazi wamkanye mtoto wao, walipofika kule yule mama kuelezwa tatizo akajibu "AAAH KUMBE TATIZO DOGO TU NGOJA NIWAPE PESA MKANUNUE KITABU KINGINE" hilo umeliona jibu dogo sana kwa kitabu kinachithaminiwa na kuaminiwa na umma duniani ? halafu useme hana kesi ya kujibu ? thubutu ! muwe mnawaambia hao waandishi wenu wa habari wasiwe biased wawe wanareport kila kitu na jinsi kilivo !
     
  17. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    al lahu akbar..lailah aila laahu!
     
  18. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    [​IMG] By Mkolawake [​IMG]
    Nimefuatilia sheria ya makosa ya jinai sijaona ni kifungu kitakacho mtia hatiani mtoto kwa kukojolea Kurani. IWAPO mimi ningekuwa hakimu aliyesimamia kesi hii ningemuachia huru bila masharti yeyote. Kwa sababu mtoto aliruhusiwa na mwenye kitabu akojolee. Sioni kosa



    Mradi na yeye aitwe great thinker ... au angalau nae apost puuuu!
     
  19. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Unataka matokeo gani? matokeo hujayaona jana ? mji mzima ulizizima! na hujaona kuwa ANASOTA NDANI na wazazi na yeye mwenyewe hawana Amani ! huyo ndio ALLAH, na ile ndio QURAAN, endeleeni kucheza ! matokeo yake mtayaona ! eti hajaona matokeo! mnachekesha sana ! mfuatilieni huyo mtoto mpaka makuzi yake muone kama atakuwa sawa yeye na wazazi wake !
     
  20. M

    Mum Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si bora huyu hakimu mla kitimoto kuliko nyie makafiri msiokuwa na akili mnafanya mambo ya ajabu (au ndio uislamu unavyowaelekeza)
     
Loading...