Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto aliye zaliwa mahabusu aendelea kusota mahabusu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Jan 27, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mtoto Azra, akiwa amepakatwa na Baba yake mzazi akiwa na Mama yake mzazi wakati walipokuwa nje ya Mahabusu ya Mahakama Kuu jijini Mbeya wakati walipofikishwa kwa ajili ya kusikiliza kesi yao inayowakabili kwa kukutwa na madawa ya kulevya.[​IMG]
    Mtoto Azra, akiwa amepumzika kwa usingizi akiwa amepakatwa na mzazi wake Mahakamani hapo.mia
     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Poor angel, may God bless you.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    Hivi sharia inasemaje
    kuhusu watoto wenye
    kesi za sampuli hii?!
    Au nae ni kielelezo cha kesi hyo?
     
Loading...