Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto aliepata mshtuko

Discussion in 'JF Doctor' started by zaka, May 1, 2012.

  1. z

    zaka Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanangu alizaliwa kwa kuchelewa kabla ya mama kufanyiwa operetion
    na baadae aliishiwa nguvu kiasi cha kulishwa kwa kumkamulia maziwa ya mama.

    maendeleo yake kwa sasa, miaka2 inaonekana ni slow sana kimawasiliano, na hana balance
    hajatembea bado, ila anapenda sana kucheza kwa kurusha miguu na mikono,

    inasemekana alipata mshtuko kiasi kwamba anashindwa kutumia ubongo katika baadhi ya mambo.
    kwa mfano uko mnyanyua na kumsimamisha hupenda kukunya miguu hivyo hajisupport...

    je, kweli anaweza kutembea vizuri na maendeleo mengine baadae?
    kwa sasa nampeleka muhimbili kwa ajili ya mazoezi kila wiki,
    msaada tafadhali.....
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    OOh Jamani mie sio Dr ila naomba mungu amsaidie
    Najua kuna mmoja alikuwa anafanyishwa mazoezi ya viungo kuna namna ma Dr wanaadvice
    Ingawa ilichukua muda mrefu sana mpaka alipopata hali yake ya kawaida
    Jaribu kuwaona wataalam zaidi unaweza pata msaada
     
Loading...