Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto akikupiga chabo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kichwa Ngumu, Apr 26, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hi JF members.
    Kuna ubaya wowote kama itatokea mtoto wako wa miezi 3-6 ambaye unalala nae atakuona ukifanya mapenzi na mama yake
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haina mbaya kama ni mtoto aliyepatikana katika ndoa!!!!!!
     
  3. N

    Nancy70 Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna tatizo kwanza haelewi lolote ila si vizuri maana akizoea ataadhirika kisaikolojia hapo baadaye. Na pia brain ya watoto huwa haisahau kitu kwa hiyo kuwa muangalifu sana.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    huyo mtoto lazima ukiubwani awe kicheche
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S shade: sidhani kama kuna ubaya katika umri huo:playball:
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siyo vzuri kiukwel kwanza mtoto anakuwa anajengewa tabia mbaya.
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hebu michelle nisaidie hapa, ni umri gani sasa wa mtoto ambao haufai?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi nafikiri tangu mwaka mmoja na nusu miwili mtoto asilale na wazazi....:playball:
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sasa solution ni ipi ukizingatia mtoto ni mdogo wa miezi 3-6 ni ngumu kumlaza peke yake na usiongelee wazazi kuacha kufanya mapenzi
     
  11. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani ni tabia mbaya kufanya mapenzi?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nami nakubaliana na wewe
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio tabia mbaya. Inageuka tabia mbaya kufanya mbele ya mtoto.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...inakwaza sana, hata raha na hamu ya kuendelea inakwisha.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Si vizuri.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Inawezekana!!
     
  17. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kwahiyo kumbe suala hilo ni tabia mbaya ambayo watoto hawatakiwi kuliona?????????
     
  18. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Jamani mtoto wa miezi 3-6 ana akili gani?????? Mtoto kama huyo bado hana akili yeyote ya kuweza kujua chochote.
    We fanya tu kile unachotaka kukifanya maana huyo bado hana utambuzi wowote.
    Ingelikuwa labda mtoto wa miaka 3-6 hapo noma tena sana.


    Take care!!!!
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwanza nashangaa mtoto wa umri huo kulala na nyinyi, kiafya siyo sawasawa. Sio vibaya kuwa chumba kimoja lakini anatakiwa awe na kitanda chake kidogo pembeni.
     
  20. N

    Ngo JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbu;...inakwaza sana, hata raha na hamu ya kuendelea inakwisha.

    Umeona mkuu, haipendezi mko katika hiyo shughuri mtoto anawatolea macho. Miezi sita mtoto anaelewa mbona na akili hapo inanasa kwelikweli mambo. Inavunja stimu .... mtoto alale kwenye kitanda chake. Tendo la ndowa ni la wawili haipendezi awepo wa tatu hata kama ni mdogo. Hamtendei haki mtoto kwakweli katika hilo.
     
Loading...