Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto aishi na mama yake mzazi kinyumba miaka 10

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Aug 29, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Joseph Mapunda mwenye umuri wa miaka 40 amesema ameweza kuishi kindoa na Mama yake Mzazi Condorada Ngonyani 70 baada ya yeye kukubaliana wenyewe yeye na mama yake mzazi kuishi kindoa kama mume na mke alipo ulizwa Mama alikiri kuwa kweli wameishi kindoa kwa miaka 10 na anampenda Mume wake ambaye ni Mtoto wake Joseph Mapunda.
    Na Godso Kileo
    Source; Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Makubwa haya kha!!!!!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaaah!!!!wangoni hawa nyumbi hii bombi hiii.................
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Shiiiiiiiiiiiiiiiirt!!!!!!!! This is toooooooooooooooooo much to handleeeeee.
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hawa sio wangoni wa kusini bali ni WAGONI WA KUZINI!
     
  6. S

    Starn JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maweeee, hei
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu,wanastahili hapo kwenye red
     
  8. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo dhambi siyo kwa watu kusini tu. Kwa kweli imezuka katika sehemu nyingi hapa Tanzania kwa kina mama kuishi kindoa na watoto wao wa kuzaliwa. Mwenyezi Mungu atuepushe na baa hilo.
     
  9. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Halafu tunalalamika maisha magumu..laana kama hizi mungu hata milango ya riski anaifunga
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kulingana na Biblia hawakufanya vyema......
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    -Buffering-
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamaa kaamua arudi alikotoka!!, kweli NYUMBANI NI NYUMBANI
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ngoja ninyamaze . . . . . . . .
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Kweli ni Wangoni maana nasikia bora umpe PESA atafikisha lakini si mkeo, sijasikia Mikoa mingine wana tamaa za kimwili namna hii, hebu waangalie mama namtoto wapi na wapi hata hailipi wala kusimama
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hii imenizidi umri kwakweli lohhhhhh
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh! jamaa lina roho ngumu...sasa sijui nani aliyemtongoza mwenzie, naona wametumia maneno ya kidiplomasia eti "walikubaliana"...khaaa!!
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What???
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,627
    Likes Received: 3,952
    Trophy Points: 280
    Hawa si ndo tunaambiwa ni wasomi?au.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    khaaaa, sijui nimuchu tamaa au maadili mabovu
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa mwendo huu, maafa na magonjwa ya kutisha hayatakwisha duniani maana Mungu anaonyesha hasira zake kwa mwanadamu kutokana na matendo machafu kama haya.
     
Loading...