Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto afichua siri ya baba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 19, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MWANAUME aliyetambulika kwa jina la Bakari [36] mkazi wa jijini Dar es Salaam, amejikuta akipeleka hasira zake sehemu mbaya na kujikuta akimjeruhi mtoto wake wa kambo kwa kummwagia chai ya moto usoni.
    Imedaiwa kuwa, mwanaume huyo alikasirishwa na kitendo cha mtoto huyo kutoa siri kwa mama wakati wakipata kifungua kinywa mezani

    Chanzo cha habari hii kilidai kuwa, mtoto aliyetambulika kwa jina la Joyce [9] alimuumbua baba yake kwa kutoa siri kwa mama yake bila kutambua kuwa anafanya kosa kutoa siri hiyo.

    Imedaiwa kuwa, mwanaume huyo mfanyanyakazi wa wizara moja nyeti nchini alikuwa na tabia ya kumsaliti mkewe toka mke wake huyo alipoanza likizo ya uzazi

    Imedaiwa kuwa mwanaume huyo alikuwa akiondoka asubuhi nyumbani kwake akiwa ameongozana na mtoto wake huyo kwa lengo la kumpitisha shuleni anaposoma na kisha yeye kuendelea na safari yake ya kwenda kazini mara baada ya kumshusha mwanafunzi huyo shuleni

    Imedaiwa kuwa, majuma matatu nyuma baba huyo alikuwa akimpitia mwanamke mwingine nyumbani kwake na kumpakia kwenye gari hilo na kuondoka nae kila siku na mtoto huyo kuona hali hiyo.

    Imedaiwa kuwa, mwanzoni mwa wiki hii, baba huyo alikuwa akimuhimiza mtoto huyo kufanya haraka kunywa chai ili waondoke na kumsisitizia kuwa anasubiriwa na mtoto huyo bila kutambua alimuuliza baba yake huyo “kwani ameshakupigia simu Yule dada? Mwambie tunampitia sasa hivi?

    Mara baada ya kutamka maneno hayo mama wa mtoto huyo alikuwa akimuliza vizuri nani amempigie simu? bila ajizi mtoto huyo alianza kuelezea mkanda kuwa huwa wanampitia dada mmoja kila siku nyumbani kwake na kuondoka nae mjini

    Mama huyo wakati akiendelea kumuhoji mtoto huyo na mtoto huyo kujieleza bila hata kujua anafanya kosa kutoa siri hiyo, ndipo mwanaume huyo bila kutambua alichukua kikombe cha chai ya moto na kujikuta akimmwagia mtoto huyo usoni

    Hata hivyo imedaiwa kuwa, mwanaume huyo aliondoka kwa hasira baada ya kuona mtoto huyo amemvunjia adabu na mama huyo alichofanya ni kuomba jirani yake amsaidie kumpeleka zahanati mtoto huyo kwa kuwa yeye alishindwa kwa kuwa alikuwa ametoka kujifungua mwezi mmoja nyuma.

    Hata hivyo imedaiwa kuwa, mwanamke huyo ni miezi miwili sasa yuko nyumbani kwa ajili ya likizo ya uzazi

    Habari hii itaendelea
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa hana busara tu na wala hakutakiwa ku-panic kwani kama anampitia mwanamke mwingine asubuhi anapokwenda kazini kuna tatizo gani? anaweza kuwa mfanyakazi mwenzie...Yeye alitakiwa kuwa mtulivu tu na kumuelewesha mkewe. Sasa amemuumiza huyo mtoto bure....:mod:
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    source.......
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Infidelity rules was not applied.... sasa cheki alivyoharibu kashindwa easy task namna hii????
     
  5. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyu mwanaume hana busara hata kidogo, maskini mtoto mdogo kama huyo kupewa adhabu kama hiyo.Wazazi tuwe na hekima kwa watoto zetu
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Source JF...
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata kama jama angekuwa mpole, iko siku mtoto angetoa siri. Hakuna marefu yasio na ncha.

    Wanaume wengi huwa si waaminifu wakati wake zao wazazi.
     
  8. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watoto wa siku hizi wanawahi sana kukua, huyo mtoto atakuwa kasema kwa makusudi kabisa...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    za mwizi.....
     
  10. lono

    lono Senior Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Excellent!!!!!!! ningebahatika kumuona huyu mtoto ningempatia bonge la zawadi.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Uongo! Hajasema kwa makusudi, watoto hawana hulka za kishetani za kihivyo, yeye alisema alichoeksipiriensi, na ni kweli kabisa. Ndo maana hakuwahi kusema, alikisema konteksikale, pale alipohhimizwa aharakishe kifungua kinywa.
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wanaiba alafu hawajui kuiba.
     
  13. c

    chetuntu R I P

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole kwa mtoto.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,341
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Hayo ndio mambo ya uzinifu. Hata mtoto hakuwa na huruma nae. Huyu mtu ana laana. Kama mimi nampeleka polisi kwa kuniumizia mwanangu, na nasikia ukifika keko wakisikia kosa kama hilo, ataipata.
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Unakula na kipofu halafu unamgusa mkono!
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    swali ni kwamba,ataacha kumpitia binti au ataacha kumpeleka mtoto shule?
     
  17. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    haa mkubwa huyo bwana, miaka tisa kwa watoto wa siku hizi!!!!!!!
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hasira hasara.angeuchuna kimya au ajitete kuwa ni mfanyakazi mwenzie hawezi kuacha kumpa lift
    lakn alivoreact lazima lipo jambo.Huyu bwana apelekwe fasta mahakamani hana adabu labda mtoto awe
    hajaungua usoni
    .agrr napata hasira ole wake angekutana na mm kwneye chumba cha upilato
     
Loading...