Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto afichua siri nzito.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZENITH, Apr 25, 2012.

  1. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Nikiwa njiani kurudi ofisini nilikutana na umati mkubwa wa watu wakilifuata kwa nyuma gari la polisi.Hii ilikuwa maeneo ya Ifunda-iringa.Polisi pamoja na umati wote huu walikuwa wametoka kufukua kaburi la mtu aliyezikwa kwa siri kwenye shamba la migomba miaka mitatu iliyopita. Watuhumiwa wakuu wa haya mauaji ni mke wa marehemu pamoja na kaka wa marehemu.

    Inasemekana aliyetoa hii siri ni mtoto mdogo wa miaka mitano na nusu ambaye anasema aliyashuhudia haya mauaji na aliona pale mwili wa baba yake ulipofukiwa.Mauaji haya yalitokana na tamaa na wivu wa kaka mtu kutokana na eneo la mdogo wake kutumiwa na makampuni ya simu kujenga minara. Mdogo wake akawa akipata donge nono kila mwisho wa mwezi kutoka makampuni haya.Kaka mtu akamshauri shemeji yake wamtoe uhai mumewe.

    Baada ya mauaji kufanyika na kumzika kisirisiri mumewe,kaka mtu akaanza kuishi na shemejiye kama mke na mume na kuendelea kuzifaidi pesa za makampuni ya minara ya simu. Baada ya kupita siku nyingi bila kumuona mume wa huyu mama,watu walimhoji huyu mama wasipate jibu la kueleweka. Kilichowastua na kuwapa mashaka ni malalamiko ya mtoto mdogo wa familia akinung'unika kwa kusema,"mama alimuua baba na kumfukia migombani usiku".Haya maneno yaliwashawishi majirani kuwaita polisi na kwenda pamoja na yule mtoto pale migombani na hatimaye kufanikiwa kufukua mifupa inayosadikika kuwa ya binadamu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Imekula kwao hao,USD 500 za kila mwezi zimewatoa roho.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Motive ya mauaji ilikuwa mapenzi ama hela za minara ya simu?
    Manake kama ni hela hakukuwa na sababu ya mama kumuua mumewe ili akafaidi hela na shemeji yake tena kwa kuishi nae same house.
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Unamtoa roho mdogo wako kwa ajili ya pesa? Na mke anashiriki kumuua mumewe? Mwe kama kuna kujibu kwa mungu sijui watu kama tutaweza kujibu huko.
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    duh hii kali, wacha akakutane na pilato
     
  6. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mi nahisi pia hawa watu walikuwa ni wapenzi toka enzi za uhai wa marehemu.
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Si wote na msinimind ila nilishawahi kuachiwa wosia huu...Mwanangu usimwamini mwanamke hata kwa dakika moja...

    A thread like this bring a very bad memory to some pipo.
     
  8. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hii inanipa hofu sana kuhusu hawa akina eva!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Bibilia inasema muishi na wanawake kwa akili!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Too sad....
    umuue nduguyo, umpore mali zake na mke wake ujimilikishe.
    Kweli siku za mwisho watu watakuwa wenye kupenda fedha na upendo wa wengi utapoa
     
  11. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya musa,utayaona ya firauni.!!!!
     
  12. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa haya mambo hawawezi kuyapanga juu kwa juu tu halafu wakaelewana lazima walikuwa faragha,hii ndio tabu ya kutokuwa na hofu ya Mungu
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mwanamke akiwa na roho mbaya,ni zaidi ya mnyama.na alikuwa anaishi bila kuji feel guilty.inasikitisha kwa kweli
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Jamani mtoto alindwe na ndugu maana ndio.shahidi mkuu wa mauaji na ndio damu pekee ya marehemu kwani hawa wauaji wanawashana km kawa watajapata mtoto wamuone halali
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Woman! Anyway, tukumbuke EDEN, lakini tuwapende.
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    lazima walikuwa na u husiano tu,asingeweza kushawishika kama angekuwa na mapenzi ya dhati kwa mumewe,wanawake wanawakeee,mtatumaliza sasa,heeee!na Kanumba mlituulia hivi hivi
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbaya sana hiyo! Tamaa gani hiyo ya pesa hadi utoe uhai wa mtu?
     
  18. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Utawajua tuu wanaosoma biblia mstari mmoja kwa miaka 3.
     
  19. aye

    aye JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,775
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kweli duniani hakuna siri
     
  20. M

    Mboerap Senior Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wala usihisi hio minara sijui na nini inasehem ndogo sana ya mauaji haya. Ni kama 1% tu.ishu hapa ilikua ni uzinzi tu.ni dhahiri walikua wanaibana toka siku nyingi na ilipowakolea wakamwona marehem anawawekea night ndipo mipango ilipoanza
     
Loading...