Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto adhalilishwa msibani kwa Barlow

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Oct 16, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]na Sitta Tumma, Mwanza


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"][​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]WAK
    ATI vilio, simanzi na huzuni jana vikighubika jiji la Mwanza wakati wa kutoa heshima za mwisho kwa mwili wa aliyekuwa Kamanda wa Polisi mkoani hapa, Liberatus Barlow, mwanafunzi wa darasa la tano amedhalilishwa kingono na mtu asiyefahamika.
    Mbali ya simanzi hizo, baadhi ya waombolezaji walianguka na kuzirai akiwemo mkewe, Marystella Barlow, aliyeishiwa nguvu ghafla katika tukio hilo ambalo lilihudhuriwa na mamia ya watu wakiwemo viongozi wakiongozwa na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Uratibu na Bunge), William Lukuvi.
    Pia makamanda wa polisi wa mikoa yote sita ya Kanda ya Ziwa, walishiriki shughuli hiyo iliyofanyika katika Uwanja wa Nyamagana na baadaye jioni mwili kusafirishwa kwa ndege kwenda jijini Dar es Salaam ambapo familia ya marehemu inaishi.
    Katika hatua ya kushangaza, mwanafunzi huyo wa shule moja jijini hapa, alijikuta akifanyiwa udhalilishaji wa kingono kwenye maungo yake sehemu ya makalio ambapo mwanaume mmoja asiyefahamika alimchafua sare yake kwa kumwagia manii pasipo kujua.
    Tukio hilo la kufedhehesha kwa mwanafunzi huyo ambaye jina linahifadhiwa lilitokea wakati wananchi wakiwa wamebanana kwa ajili ya kushuhudia shughuli za kuagwa kwa mwili wa Barlow.
    Mwanafunzi huyo alikuja kubaini tukio hilo la kuchafuliwa sare yake kwa manii baadaye, hivyo akaondolewa eneo hilo kwa msaada wa polisi.
    “Nani amenimwagia maji huyo…jamani haya maji maji yametoka wapi?” alihoji mwanafunzi huyo baada ya kubaini tukio hilo kabla ya kuondolewa eneo hilo.
    Hata hivyo hakuna mtu aliyekamatwa kutokana na tukio hilo lililozua minong’ono kwa waombolezaji huku baadhi yao wakilihusisha na matendo ya kishirikina.
    SOURCE....GAZETI LA MTAZANIA DAIMA

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    dah! kwa hiyo walithibitisha kuwa ni manii na si majimaji kama alivyosema binti??
    Pole msichana
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui mijinaume mingine ipoje mwenzangu? ni ukame au ni nini?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wanatudhalilisha sana wanaume...hivi kweli dunia ya leo bado watu wanaendelea kubaka? nashindwa kweli kuelewa nini kimo ndani ya hivi vichwa vyetu.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    msichana utaingiaje katikati ya wanaume? Si katulie nyumbani kasome .. Hii ni kazi ya dunga dunga
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni uhuni uliopitiliza ujue watoto wanabakwa sana kwenye jamii zetu..mimi nilishanusurika kubakwa mara 3 nikiwa mdogo
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Dungadunga wamerejea tena, haya majamaa sijui yana akili gani aisee...
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni ugonjwa wa akili pia...mbona naona kama watu wako free zaidi siku hizi kufanya wanayotamani bila kubaka?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Pole sana....
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe kuwa hawa wabakaji wana matatizo ya akili haiwezekani kabisa mtu ukabake wakati za bure zipo nyingi tu....
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    SI si alikwenda naye kuaga mwili wa Kamanda wake jamani? Au hana haki?

    Ila tukumbuke kuwa si kila mtu huwa na nia iliyo njema kila wakati, humo humo kwenye mkusanyiko kuna walokwenda kwa nia ya kuiba ingawa sidhani kama huyo alotenda kitendo hicho alikwenda kwa nia ya kutenda hivyo au ni kawaida siku hizi??
     
  12. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni u'rijali uliopitiliza,vitu vinakuwa karibukaribu
     
  13. g

    goodmother Senior Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaume wengine manii sijui ni zipo karibu au nini, kuna kijana aliwahi kupigwa kwa kumchafua dada waliyekua wamebanana kwenye daladala baada ya dada kushangaa jamaa anambana na akigeuka jamaa naye anageuka ndiyo dada akashuka ameshachauliwa ikabidi amuumbue na kijanaa akaambulia makonde na fedhea juu.
     
  14. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kwel nimeamin mcba wa kizinaa, unaenda kizinaa zinaaa tu

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  15. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nadhani haya ni madhara ya vijana wengi wa sikuhizi kupenda kuangalia PORNO GRAPHICS, halafu akikosa pakuzishushia hizo ashiki zake ndo anafanya hayo yaliyotokea.
     
  16. am me

    am me Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asee madunga dunga mpaka msibani?
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani amekuambia umekuwa wakati wew bdo kinda
     
  18. by default

    by default JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie mnamlaumu jamaa unaweza kuta mtoto anakijungu cha ukweli.we unadhan dunga dunga wakutane na mtu shepu ya kihndi wanash2kaga
     
  19. Chelian

    Chelian Senior Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli, za kwenye daladala ziko nyingi tu!
    Unakuta mtu nyuma yako anajifanya amekubana au mmebanana sana
    kumbe ndo anamaliza mambo yake hivyo
    tena asubuhi asubuhi asubuhi ndo mijidume inadindisha hatari
    kwa wenye makalio makubwa adha hii inawapata sana!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    M1 kweli sijapenda hiki kitendo ila kama msichana kuna mambo anatakiwa awe anayaangalia na yeye .sio kila sehemu ni ya kwenda kama yeye sio ndugu. Tatizo lao hawataki kupitwa na hii ndio result yake.
     
Loading...