Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtngazaji huyu JACOB USUNGU yu wapi!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KAUMZA, Feb 23, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Alivuma sana akiwa na Sahara communication ltd akiwa anatangaza vipindi vya Roving DJ na miziki ya zamani ktk Star Tv na Radio Free. Ameadimika kwa kweli na binafsi ninamiss sana ladha zake. Anaejua anijuze, Ki wapi kiumbe hiki?
     
  2. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa aliamua kuachana na kuuza sura studio. Sasa hivi ni mjasiriamali mzuri, anafuata bidhaa Thailand, Hongkong, China, Dubai n.k.
     
  3. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yuko Mwanza maeneo ya barabara ya Lumumba sehemu moja ina maduka mengi ya jumla.
     
  4. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupo Mwanza, sasa ameamua kujiajiri mwenyewe.. naona kajitoa kwenye ajira ya kusimamiwa
    Amefungua vijiduka vyake vya electonics (simu na CD's) siku hizi amekuwa mtaalamu wakubarn CD's ukitaka CD za kubarn ni kwake..
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kituku acha vituko! kubarn ndiyo nini?

    Nadhani taaluma yake toka awali haikuwa ina uhusiano na MASS COM... Huyu alikuwa fundi wa vifaa vya electronics!
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si watangazaji wooote wapo pale kitaaluma, wengi ni vihiyo na wajanja wa mjini tu.
     
  7. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata mimi namkubali jamaa ile mbaya ikiwezekana arudi tena aisee......
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    uwi mimi mbavu sina kabisa..lol
     
  9. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huhuhuhuhuhu! JACOB USUNGU!
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mara ya mwisho kuonanana nae ilikuwa ni bwawani hotel zanzibar, sijui yu wapi sasa
     
Loading...