Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtizamo wa Bloga: Usanii wa Waziri Membe Katika Diaspora Forum III,London

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KULIKONI UGHAIB, May 9, 2011.

  1. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    CHANZO: Usanii wa Waziri Membe Katika Diaspora Forum III ~ Kulikoni Ughaibuni
     
  2. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    unastahili pongezi na thanks yangu pia watanzania wanaoshiriki hizi forum nao wanaruhusu viongozi kuwahaada hii inatisha wakumbushe labda walilala usingizi wa pono wanaweza wakaamka. umefanya kazi nzuri ngoja nikugonge thaks nyingine
     
Loading...