Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtizamo wa Bloga: Changamoto Zinazoikabili CCM Kuelekea Uchaguzi Mkuu 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KULIKONI UGHAIB, Oct 9, 2011.

  1. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45


    CHANZO: Changamoto Zinazoikabili CCM Kuelekea Uchaguzi Mkuu 2015 ~ Kulikoni Ughaibuni
     

    Attached Files:

  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu change rangi yako tuweze kusoma .Mbona una ashiria hatari tupu na maandiko mekundu kama unapunga majini kaka .Hebu badili tuweze kukusoma tafadhali .
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi ccm haina changamoto ila ina matatizo, usijaribu kupunguza uhalisia kwa kuita matatizo ni changamoto, halafu hiyo rangi nyekundu inatuulia macho sisi wengine tumia hata rangi ya blue
     
  4. M

    Mat.E Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma mkuu, ila Sisiyemu 2015 Wanalo! Watz sasa wako kwenye point ya "Potelea mbali ngoja tuwape wengine" kwani wamechoshwa na madudu ya Sisiyemu. Wamegundua kadri wanavyokichagua ndivyo maisha yao yanazidi kuwa magumu zaidi, kila siku afadhali ya jana!
     
  5. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utamu wa Mechi ya 2015 unaonekana hata sasa, angalia mambo ya Bungeni, Igunga au hata itakapofika 2012 atakapotafutwa mwenyekiti wao.
     
Loading...