Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtizamo wa Bloga: CCM Kujivua Magamba, Kikwete Apongezw kwa Lipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KULIKONI UGHAIB, Apr 12, 2011.

  1. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    CHANZO: CCM Kujivua Magamba: Kikwete Apongezwe kwa Lipi? ~ Kulikoni Ughaibuni
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwa kweli hakuna mabadiliko yeyote hapa, bibi meghji, mukama na kinana hayo ndio yanaitwa mabadiliko. ni watu wale wale watu waliochoka kuwaona ndio walikaa benchi kwa muda na sasa wamerudishwa wanaitwa mabadiliko. CCM HAIWEZI KUBADILIKA CHINI YA KIKWETE KWANI SI MTU SERIOUS NI MSANII TU.
     
Loading...