Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtizamo tofauti kuhusu kipigo kwa Dr Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gilguy, Jun 27, 2012.

  1. g

    gilguy Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI NASHANGAA SANA WATU WANAPOTEZA MUDA WAO KUTAKA KUMUUA MTU AMBAYE NYUMA YAKE WAKO WATU KAMA MILIONI KADHAA KAMA YEYE.JE WANATAKA KUWATISHA WATANZANIA TUSIDAI HAKI ZETU?FINE.NINACHOTAKA KUWAAMBIA HAO WAHUSIKA WAKIWEZA KUNYAMAZISHA WATU 'HATA MAWE YATAONGEA.ee MWENYEZI MUNGU MPE NGUVU ULIMBOKA SHETANI APATE AIBU
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimesoma tayari asante
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu atajiinua katikati ya Mashetani haya na atampigania Uli hakika kwa tukio hili haki za madaktari hazito nyamazishwa kwa kifo cha Uli daima na majeraha ya uli yawe chachu kuishinikiza serikali hakuna kusitisha mgomo mpaka watakapo toa majibu ni kwa nini walimteka Uli ....................Aibu kubwa hii kwa Serikali ya Tanzania
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    akifa ulimboka mgosi yupo,hii ndio msimbaz bana
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Wataua mwili ila nafsi na roho zitabakia kupigania haki yao!
     
  6. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Tuwe tunajaribu kufikiri zaid ya maono yetu kwan macho siku zote upoteza uwezo wa kufikiri zaidi,kwa mtazamo wangu napata picha ya watu wenye kuuguliwa sana na ndugu zao wameamua kumpa somo Dr. Ulimboka kuwa kuongoza kwake mgomo kunawapa watu maumivu na vifo, hivyo basi nae aonje joto la jiwe ile asiongoze mgomo tena dhidi ya uhai wa binadamu kwa maslai yake..

    NAWASILISHA WANA JF,NI MTAZAMO TU.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mtazamo wako umetoka kwenye tundu lako la nyuma! Pambaff gamba weee!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo yako!
    wakajikusanya na kumteka na kumpa kichapo
    Wanaumoja kweli hawa ndugu wa wagonjwa .

    Sasa ndugu zao watapona.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kuwa mstaarabu, amekuambia kuwa mtazamo wake.
     
  10. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taratibu mkuu...!
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huu kweli ni umoja wa hali ya juu! Hadi silaha wanazo? Du, sijui umoja huu unaitwaje?
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Grasshopper mind ... !!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamejitahidi njia zote imeshindikana, hebu we utueleze ulitaka wadai haki zao kwa njia ipi?
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu mwanzisha thread.
    Hao wanaotukana na ushasema ni msimamo wako sijui kama na wao wana akili!
    Kweli JF ni msafara wa mamba na kenge na mijusi nao hujidhania ni mamba! "sinkers' nao hujiona ni 'thinkers" lol
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    plan zenu zote zinafeli,hata hili unalojaribu kutuaminisha limefel,nenda ujipange kisha urudi tena
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi hii nimeipenda na tuwatafute madokta wote tuwape kichapo cha mbwa koko wasirudie tena kugoma nyambafff zao wananiuzi sana na migomo yao kama ya wanafunzi tuwachape tuwachape tuwachapeeeeeee
     
  17. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Sio kosa lako! Ni akili yako dhaifu.
     
  18. l

    luye25 Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana kweli kimtokacho mtu mdomoni ndo kilichomjaa moyoni.hovyoooo!!!!kashasema ni mtazamo wake we unatanguliza jazba!!!!:boxing:
     
  19. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naona ndugu yangu hauelewi kwa nini madaktari wanagoma..sio tu kwa sababu wanataka posho ebu angalia mazingira ya hospitali zetu.unaenda hosp kupima maleria hata spirit ya kukufutia ili watoe damu hawana..glooves hamna,wajawazito wanalala chini,vifaa vya kujifungulia hamna.tatizo ni dr ulimboka au serikali???
     
  20. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi ni mhanga wa huduma mbovu hospitali kama serikali inataka kumuua uly ikumbuke kuna nguvu ya umma.
     
Loading...