Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtizameni ufoo saro sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmang'ati, Oct 2, 2011.

  1. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi ulopita skuvi kawe waliwatuza watangazaji Masako na Fatma Nyangasa ilikuwa sahihi japo kiukweli kabisa Ufoo pia alistahili vile alipata misukosuko mingi ikiwa ni pamoja na kupopolewa mawe pale kibaha. Tafadhari wadau wa habari this time mtizameni binti huyu au kwakua anaripoti mikutano ya chadema.?Mtizamo tu.Nawasilisha.
     
  2. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mbona sikuelewi?
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    anastahili zawadi.
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Amefanya kazi nzito tangu mwanzo wa kampeni hadi leo siku ya uchaguzi,anafanya kazi nzuri,anastahili kupongezwa na kupewa zawadi.najua Igunga ilivyo na changamto nyingi katika kutekeleza kazi yake.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kabisa ufo saro aetulia kwa ITV na Kwa MLIMANI AMIN ANTHONY MGENI NAYE YUPO NJEMA
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Updates?
     
  7. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hunielewi pande ipi ndugu?Nyangasa na Masako walipewa zawadi kwa kukesha studio wakiripoti matukio ya uchaguzi lkn Ufoo aliekesha pale Loyola,akapigwa mabomu ya machozi pale kibaha nk alisahauliwa so nachukuwa nafasi kuwakumbusha watz tumpe motisha huyu dada japo anaripoti mikutano ya chadema.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtangazaji mwenyewe mbona ana lafudhi ya kichagga?
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    ki ukweli dada wa watu anajituma sana,ila kibongo bongo ni sawa na kutwanga maji kwenye KINU
     
  10. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndo maana meamua kujitwika uwakili naimani thawabu nmeshaandikiwa. Skuvi ujumbe uwafikie japo dressing table tu.
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ufoo wa ITV mbe!!
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ulitaka awe na lafudhi gani labda?
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hebu tupeni picha yake ili tukikutana naye mtaani tumpe pongezi,, hivi kafanya nini vile?
     
  14. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndio ajira yake. Kaipenda, labda apewe allowance ya kufanya kazi katika mazingira ya hatari.
     
  15. s

    sheka leonard Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata aspopewa hiyo ni kazi yake. Ila kwa maoni yangu mm anastahili tuzo.
     
  16. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,565
    Likes Received: 3,900
    Trophy Points: 280
    Kweli anastahili TUZO hivi kaolewa ama yuko single?
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hiyo ndo bongo. Kwa nn hujiulizi kina mhando wamejazana tbc?
     
  18. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2013
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ametimiza wajibu wake apate tuzo ya nini?
     
  19. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndo mwimbaji gani uyo wa taarabu mnaemtaja
     
  20. n

    ndalimanya mwene Member

    #20
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! Tanzania eeeh! Nchi yangu eeeh! Nakupenda eeeh! Karibuni muione! Wabongo kwa chapuo!
     
Loading...