Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtindo wa kutunisha na kuacha sehemu ya MATITI wazi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mjanga, Aug 22, 2012.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wadada wanaopenda kuacha sehemu ya matiti wazi baada ya kuyatunisha!

    leo ndani ya daladala moja ruti ya Kariakoo-Mwenge kupitia Sinza, napanda hili gari maeneo ya shekilango pale,
    mara anaingia mdada anakaa siti usawa wa mlango,ile siti ni ya watu wawili anaogopa kusogea ukutani kwa sababu anazojua yeye,
    mara anaingia mbibi mtu mzima yuko mlangoni anamwambia sogea tukae, binti anatoa miguu pembeni kama dalili ya kumpisha bibi apite akalie siti ya ukutani, cha ajabu bibi badala ya kupita anaanza kupapasa matiti ya huyu binti huku akisema "unafanya show ya matiti" actually yule binti anahamaki na kukasirika sana!

    swali je kutunisha matiti na kuacha sehemu ya juu wazi ni makosa?
    tukio kama hili linawezakuchukuliwa kama udhalilishaji?
    au huyu bibi alikuwa na mambo yake?
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anyway itabidi tumuulize huyu bibi!
     
  3. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    shida ni pa kumpatia! ila alishukia maeneo ya kwa Remmy pale!

     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    nadhani huyo bibi alikua ana yake tu...
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kwa mtazamo wangu Bibi hakuwa na nia mbaya zaidi ya kumuonya binti kwa tabia ya kuacha nyonyo wazi.

    Hapo kama huyo binti aliamua kwa dhat kuanika nyonyo sasa alihamaki nini??

    Si ameamua kuuza manyonyo ili wateja waone wachague kama wameridhika nayo!!!!!!!

    Mwenye nidhamu hawezi kuvaa nguo inayonyesha uwazi kwa juu; kwani hakuna magauni au mashati yanayotosheleza na kuhifadhi sehemu zote za mwili????

    Tuache kwenda na wakati huku tunaharibikiwa na wakati.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenena vyema sana, ubarikiwe.
    Tatizo ulimbukeni wa kimagharibi ndio unao tusumbua.
     
  7. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyo amepitwa na wakati, matiti ni kwa mumewe si kwa wapita njia
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Huyo bibi sio msagaji kweli??? Mmmmh
     
  9. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hii fasion ni komon hapa mjini! Wadada wengi sana wanapenda kubana na kuvaa nguo inayoacha uwazi kwa juu!
    bilashaka kuna wanaume wanaopenda kuona mabibi zao wakiwa hivo!

     
  10. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ha ha who knows labda mdada alihamaki kwasababu the "actual beneficiary" didn't match the "expected target(s)"...ni mtazamo tu
     
  11. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    teeeeeeeeteeeeeeeeeeeeeeh!
     
  12. cheupe sr

    cheupe sr Senior Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo fashion ipo mjini sana, sasa hiyo cha mtoto ... kuna staili ya kuvaa jistring( kile kichupi cha ktkt ya ......) na jeans na top afu amkute amekaa kile kiti cha kukunjua kwenye dala dala ndo utachoka!! Kitop kikojuu, jeans iko chini kichupi chote kiko nje afu eti anahangaika kushusha kitop.... khaa mi huwa nawashangaa sana kwa kweli.. daaa
     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    nilishindwa kuelewa kwa nini bibi huyu aliamua kumpapasa/kutomasa matiti badala ya kumueleza makosa yake!
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Bibi basha.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, ningekuwa mie lazima ningekuwa segerea mida hii.

    Unipapase na ebola hii?? Ningefanya tukio lazima.
     
  16. O

    Odb Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahahahahahahahahaha bibi huyoooooo. congs bibi sometimes inabidi wafunzwe hawa dada zetu make wanatupa shida sana humu kwenye usafiri. make mwanaume haswa lazima apate somsing inside trying to look around just because umeamshwa hisia pasipo na vazi kama lile. big up sana bibi.
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akina dada, hiki kivutio cha kununua bra zenye sponji ya kuinulia matiti kwanza unaukosesha raha mwili kwa kuufinyafinya na madudu eti matiti yaonekane yamesimama wakati utakapokutana na anayenaswa katika mtego huo anashkia kitu ni tepetepe imejaa hadi tumboni, mambo haya si mazuri na si malezi mema. Mbona bibi zetu hawakuwa na kawaida hiyo na utaona hawakusumbuliwa na hizi homa za saratani ya maziwa?

    Kama alivyosema mdau hata wazungu wanaonunua bra za sponji kuinulia matiti ni walewale kama hawa tunaoshuhudia, kwani waliostaarabika wanapenda nguo zinazoenda na mwili ulivyokaa, hata kama hali inaelekea chini zaidi zipo bra zinazohimili vishindo hivyo.

    Kuinua kidogo si mbaya, lakini wengi utaona kila dalili za kupitiliza hadi nyonyo zinataka kugusa videvu vyao, huku ni kuubana mno mwili wao na kwa vyo vyote wanaumia kama ilivyokuwa inaumiza ile dawa ya nywele wakati ule (kalikiti).
     
  18. k

    kasiwani Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada zetu wanaiga tabia za kimagharibi,lkn wanaiga visivyoigika.kwa nini wasiige mbinu za kupata hela ili kujikwamua kimaisha waachane na biashara ya kujiuza,shame on them........
     
  19. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    That question should have been asked the elderly lady boarding the dala dala or what over
     
  20. N

    Nascoba Senior Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Biashara matangazo,huyo dada alikuwa anatangaza kwamba anamudu titi f.u,ck.
     
Loading...