Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtindo huu ni wa nchi gani?

Discussion in 'Entertainment' started by Kithuku, Jan 6, 2008.

  1. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  3. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mapouka ni west afrika.
     
  4. G

    Geeque JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mapouka ni West Africa kama alivyosema Nzokanhyilu nadhani ilianzia Ivory Coast na kusambaa kwingine.
     
  5. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2008
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Mapouka au Mapuka kama jamaa wengine wanavyosema ni mtindo ambao umeanzia Ivory Coast. Chanzo ni staili ya ngoma ya kienyeji ambayo kawaida yake wanawake wanatingisha mwili na kuchochea hamasa za nyege kwa kadamnasi. Staili hii kwa sasa ni mziki wa dansi kama vile ndombolo n.k. Ukiangalia video nyingi za mapouka mtandaoni utaona zinatilia mkazo sana aidha mauno au matako ya wanawake.

    Kuna mtindo mwingine ambao ni karibu na Mapouka na jamaa wameubatiza Coupe de Cale!

    Zaidi unaweza kupata Wikipedia

    Unakaribishwa Kongoi Media Productions vile vile!

    Au daunlodi Ras Nas Dar-es-Salaam kwa bure!
     
Loading...