Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila kutinga Mahakamani kumshtaki Spika Makinda, Ndugai na Wabunge wote...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matumbo, Feb 3, 2012.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mchungaji Christopher Mtikila anajipanga kuwapeleka mahakamani Spika Ana Makinda,Job Ndugai na Wabunge wote wanaosaini posho mpya kwa kosa la kugushi..Mtikila anasema wanagushi kuchukua pesa ambazo azijathibitishwa na Rais wa JMT Mh Kikwete ivyo wanaliibia Taifa..
     
  2. R

    RMA JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri lakini ukweli ni kwamba wabunge hawajagushi hata kidogo!! Rais alikwishaidhinisha posho zitolewe. Lakini kwa vile yeye ni rais msanii, anajiosha na kuukana uamuzi wake wa awali maji yanapomfika shingoni! Anajitoa na kuwaacha ninyi wenyewe mnalumbana. Kwa kweli tunaye rais hatari na janga la kitaifa!
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hakuna Mbunge anaesaini kucjhukuwa posho ila wanasaini mahidhirio
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mtikila a.k.a Pasua kichwa. Arudi kudai Tanganyika
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    saa ya ukombozi ni sasa.....
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mtikila ni mpambanaji wa ukweli, akigombea ubunge jimboni kwangu nitampa kura bila kinyongo
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wabunge wote wabunge wa ccm?
     
  8. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha kuwasumbuwa waheshimiwa bana
     
Loading...