Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila kula valentine uswahilini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    HATIMAYE Mchungaji Christopher Mtikila liyekuwa rumande kutokana na kukabiliwa na mashtaka ya uchochezi na kutoa lugha ya matusi kwa Rais Jakaya Kikwete, amepata dhamana.

    Kesi hiyo ambayo ilikuja leo kwa ajili ya mshtakiwa kudhaminiwa baada ya Hakimu Warialwande Lema kumfutia dhamana kutokana na kutofika mahakamani.

    Katika kesi hiyo mshtakiwa anadaiwa kuwa mwaka 2007 alifanya uchochezi na kutoa lugha ya matusi kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Wiki mbili nyuma kesi hiyo ilikuwa ije kwa ajili ya kusomwa maelezo ya awali lakini mshtakiwa hakuwapo mahakamani pamoja na wakili wake.

    Hata hivyo mshtakiwa huyo aliiomba mahakama imfungulie dhamana ambapo Januari 25, mwkaa huu, dhamana ya mshtakiwa ilifunguliwa lakini mshtakiwa alirudishwa rumande kwa kushindwa kutimiza masharti ya dhamana aliyopewa ya kuwa na wadhamini wawili.

    Katika masharti hayo wadhamini kila mmoja ametakiwa kumdhamini kwa sh milioni moja ambapo wakili wa mshtakiwa ni Mapare Mpoki.

    Kesi hiyo itakuja Februari 8, mwaka huu, kwa kutajwa na mshtakiwa yupo nje kwa dhamana ya wadhamini wawili kwa masharti ya kutosafiri nje ya Dar es Salaam bila ruhusa ya barua ya mahakama na kutokosa kufika mahakamani katika tarehe aliyopangiwa.

    Pia mshtakiwa akikosa kufika mahakamanini atafungiwa dhamana na kutopata dhamana tena
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    hii iwe fundisho na kwa wengine;anatukana wakunga wakati ajavuka mto
    kidumu chama
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Chama gani, ndugu yangu?
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    taja chama, unaogopa kutaja ccm utaitwa fisadi?
     
Loading...