Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila kula "valentine" rumande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    MCHUNGAJI Christopher Mtikila ambaye pia ni Mwenyekiti wa chama cha Siasa cha DP jana alirudishwa tena rumande kwa kushindwa kutimiza masharti ya dhamana.


    Mtikila jana alijikuta akirudishwa arumande abaada ya kushindwa kutimiza masharti yaliyotolewa na hakimu mkazi wa Mahakamda ya Kisutu.

    Hakimu Lema alimtaka Mtikila kuwa na wadhamini wawili watakaoweza kusaini hati ya shilingi milioni moja kila mmoja Mahakamani hapo.

    Hivyo masharti hayo hakuweza kutimiza kwa wakati huo na kumlazimu kurudishwa rumande.

    Kesi hiyo itatajwa tena mahakamani hapo Februari 15, mwaka huu.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    masikini mtetezi wa wanyonge
     
Loading...