Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila kuelekea uchaguzi 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eng. SALUFU CA, Aug 4, 2010.

  1. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeguswa sana na mwanasiasa huyu jinsi ambavyo anahangaikia maslahi ya wana wa nchi hii. Hivi ndugu Mtikila ni wa wapi kwa maana ya mkoa wilaya, kipindi fulani nilisikia anatokea Ludewa ni kweli? maana anaonekana ni mbishi naking'ang'anizi kwelikweli. Nimefurahi kusikia kuwa hatakwenda tena jela kama ilivyotangazwa awali kwani tungekosa chachu yake katika uchaguzi ujao, bravo Mtikila aluta kontinua.
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo la huyu mchungaji amejaa usanii sana. Schandal zingine hata si za mhimu, mambo ya kudaiwa mara apelekwe mahakamani kwa vitu visivyokuwa vya maana. Nadhani ni muda muafaka akajifikiria na alinde heshima yake kama mchungaji na kama mwanasiasa (sijui ndo tuseme anachanganya dini na siasa) kama wenzake wafanyavyo kwani sijawahi kusikia mtu kama Lipumba au Kikwete na kashfa za kijinga kama hizi za huyu mchungaji. All in all nimefurahi kusikia amerudi kwenye siasa ila nashauri asiende Tarime kwani huenda safari hii wakamtoa jicho kabisa.
     
Loading...