Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila: Kagame amepenyeza Wanyarwanda 35,000 Tanzania

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by KING COBRA, Jan 1, 2013.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2013
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mtikila amesambaza Waraka unaomtuhumu Kagame Kusambaza Wanyaranda 35,000 katika Tz na ameitaka serikali kuchukua hatua!!!
    Ni jambo la Kushangaza Gvt inatumia Nguvu nyingi kulinda mpaka wa Malawi na Tanzania lakini Wamemwacha Kagame na Mseveni wakipenyeza Wanyarwanda 35,000 na wamehesabiwa katika sensa huku wakiendelea kuwatesa Raia!

    Ni Ujinga mkubwa kuona kwamba Wanyarwanda wengi wameshaghushi Vyeti vya uraia na wengine wameanzisha makanisa kama alivyo Askofu Mulileghe Mkombo Kutoka DRC lakini Serikali badala ya kushughulika na Watu hao , inageuka na kuwatesa viongozi wa dini wanao pinga ufisadi ndani CCM na kuwakumbatia watu kama Mkombo ati kwa sababu anaombea viongozi wa Kitaifa!!!

    Suala la kujiuliza ni Watanzania wangapi wanaweza kwenda Rwanda na kushika madaraka ra Serikali ya Rwanda na kuingiza mifugo huku wakitukana serikali ya Kagame???
    Kama Wahutu wenye uraia wa Rwanda wamenyongwa kwa kuanzisha vyama vya upinzani sembuse Watanzania kuishi Rwanda???
    Serikali itazame jambo hili kwa makini ikifikia Kagame na Joyce Banda wakaungana tunaweza kupata matatizo Makubwa!!!
    Soma Waraka Wake Hapa:

     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2013
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,092
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hii nondo niliisoma last week nikakshiwa nguvu kabisa!
    yaani wanataka create dola ya kitusi
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,790
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Asante mleta mada nitasoma kesho maana daaah...
     
  4. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 870
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa jamaa ni noma,hapa Tz wamo Jeshini,Polisi,Magereza,TRA,TCRA,TANESCO,PCCB,MUHAS,EWURA,DAWASCO,TISS,mpaka Task Force,wanaangalia saa tu siku moja mkuu wa majeshi atakuwa na Tutsi origin,TISS HIVYOHIVYO,PCCB NA SERIKALINI KOTE.Wameingiza watu mpaka wamefikia ngazi za ukurugenzi na ukuu wa idara.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,901
    Likes Received: 873
    Trophy Points: 280
    Mtikila ni mwanasiasa na mwanaharakati wa kweli, tatizo yupo ofisi mbovu tu (chama chake)

    Tukipata watu watatu tu walio kama Mtikila bila shaka tutashinda!
     
  6. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2013
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimezisoma hizi nondo, ingependeza sana kama zingefanyiwa editing ziwe na mtiririko mzuri
     
  7. Ambiente Guru

    Ambiente Guru JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nimetembea Karagwe na baadhi ya sehemu tajwa, ni bayana makundi ya Ng'ombe aina ya Ankole wenye Pembe ndefu wanaharibu mazingira kwa kiasi kikubwa. Wanakotoka na nani anahusika hapo sijui mcjenitoa roho. Serikali ifanye utafiti wa kina kuokoa hali hiyo.
     
  8. Kamanda Kazi

    Kamanda Kazi JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 2,617
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee Mtikila serikali huwa inampuuza na kumwona kama hamnazo vile lakini kiukweli mambo ambayo huwa anayatoa ni kweli tupu!

    Kagame na Mseveni lao ni moja...kumega ardhi ya Tanzania yaani mkoa wa Kagera uende Uganda na Kigoma uende Rwanda! kila mwaka mseveni anasogeza mpaka wake kuingia ardhi ya Tz. beacons za mpaka zimeng'olewa, waganda wanalima katika ardhi yetu na wanamiliki kuwa ni mali yao! Kagame yeye anaruhusu wafugaji wa nchi yake kuingiza ng'ombe katika misitu ya hifadhi ya nchi yetu. kagame ameruhusu wanawake wa kinyarwanda waolewe na watanzania lakini kamwe wao na watoto wanaozaliwa hawaachi asili yao. Wanasoma katika nchi yetu wanakuwa viongozi tangu ngazi za vitongoji, wanawakaribisha ndugu zao toka Rwanda. Idadi yao inaongezeka na kuwa threat kwa usalama wa TZ, but the giant Tanzania is sleeping!


    Mkitaka kujua Kagame na Mseveni lao ni moja na wako against Kikwete tafakari hili. Hivi karibuni baada ya serikali yetu kupitia Waziri Membe kutoa tamko dhidi ya wapiganaji wa M23 kwamba tutapeleka majeshi yetu DRC Kagame na Mseveni waligoma kuhudhuria hafra moja ya E
    AC huko Arusha. walituma wawakilishi wao tu!

    Our dear President Kikwete and TISS wake up and ACT now
    ! sisi tunaweza tukafa leo lakini tukawaachia matatizo watoto na wajukuu wetu kesho!
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 6,719
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    Duuu hatari sana hawa watu wamemiliki mapori yetu yoote huko Kigoma na Kagera aibu!
     
  10. mossad007

    mossad007 JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 1,152
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndefu iyo.. Bt hata JW waliwahi kukiri kua kuna maofisa wenye origin ya kigeni ( Tutsi ) na waliwastaafisha kwa lazima sasa hapo sioni kama kuna kilichosalimika tena.. ingawa huyu bwna chris nae smtymz anakuwaga haaminiki
     
  11. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2013
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,642
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Kwa serikali yetu kihiyo utasikia TUNATOA TAMKO huku mali zetu zinaenlea kuharibiwa wao wanakomalia matamko na miito.
     
  12. m

    mbutalikasu Member

    #12
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namuunga mkono Mtikila asilimia 100 mf, cheki Idara za Serikali Police, magereza, Jwtz wakurugenzi kama aliyestaafu sengerema mwaka jana nenda SUA mwanza jiji, jamaa wa juzi aliyekuwa anatetewa na Mh, Kagasheki kule Bukoba Mh, Chagonja na na mkewe ambae kajipenyeza na na kuwaingiza jeshini ndugu wa mkewe ikapelekea kutaka kumfukuzisha jamaa mmoja wa uhamiaji kazi hadi akahamishiwa loliondo sababu alishindwa kumpatia mnyarwanda paspot shemeji ya chagonja. Juzi ng,ombe wa kinyarwanda wamekamatwa huko Ngara wakiharibu mazingira
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    mtikira kaongea ukweli aisee!. mia
     
  14. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2013
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii Tanzania na aina ya viongozi tulionao inatia shaka. Inakuwaje mtu ambaye hata jeshi,usalama wa taifa,polisi wala intelijensia ya namna yoyote akapata taarifa muhimu namna hii kuhusu usalama wa taifa letu wakati tuna idara lukuki zihusuzo uslama ziko kimya! Tueleweje? zaidi ya kuamini yasemwayo?

    Wenzetu wameshaanza kujipanga kuishi kama ufalme (empire) kwa ajili ya vizazi vyao, sisi tumebaki tunaishi kama kuku kwamba kesho itajiju! hii ni hatari sna ki kweli kwa usalama na uhai wa taifa letu.

    Hao wenye mamlaka ni kazi gani wanafanya?
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2013
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,173
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Serikali pamoja na TISS wako makini kuidhibiti CDM na upinzani kuliko Kulinda Usalama wa watanzania na Mipaka yake, kwao adui yao mkubwa ni Vyama Vya Upinzani na hasa CDM. Pengine hata Mkulu naye si Mtz!!

    Hapa ndipo ambapo wale watanzania wenye "akili" wanapomkumbuka "Baba wa Taifa", JK orijino!!
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2013
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,958
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    upps mtoa mada naomba uedit
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kikwete ni dhaifu mno, TISS wamekuwa kitendo cha upelelezi chini ya CCM, kupeleleza upinzani. Polisi wanaitumikia CCM kazi yao kubwa ni kudhibiti upinzani. Na msishangae kusikia kuwa kutakujakuwa na nchi inayoitwa CCM baada ya miaka ijao. Who cares about Tanganyika au Tanzania. Wakubwa wa Jeshi wanasubiria kupewa ukuu wa Mikoa na wilaya ndio imekuwa kazi yao siku hizi. Tanzania amekufanayo JK Nyerere
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2013
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 16,624
    Likes Received: 5,326
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM itampuuza Mtikila na huu waraka wake kwa vile adui namba moja kwao ni Chadema na Dr Slaa pekee. Nguvu na akili wamezielekeza huko.
    Ila ukweli taifa linaangamia kwa ajili ya vionggozi wetu kukosa uzalendo na maarifa
     
  19. n

    nyakato Member

    #19
    Jan 1, 2013
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    MENGINE YANA UKWELI NA MENGINE NI CHUKU TUUU YA WATUTSI, Me naona Kagame na Mseveni wanaiba kivyaoo ila kuhusisha sijui na serukama mara sijui nani hizo ni chuki za ziada!
     
  20. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,695
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Rais legelege wananchi wavivu wacha wachukue kila kitu watubakizie tu Magogoni yetu..