Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila anaswa kesi ya kumwita JK gaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Mar 15, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Redio yao hawaioni hadi wamkamate mtikila? kwanza hii redio juzijuzi si walichanga mipesa ili waanzishe tv?...mipesa imeshaliwa na wajanja?
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mtikila anapenda kuwa mahakamani akiamini anajijengea umaarufu. Ingepasa atambue kwamba wakati wake ulikwishapita, hautarudi.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kikwete inabidi aingizwe kwenye kitabu cha GUINNESS kwa kuwa rais mwenye UDINI ZAIDI duniani!
     
  4. M

    Mringo JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ............................................................................................................................................
    Lakini hii TV yao ipo hewani na hata asubuhi hii wakati napitia channels nimeiona...sema tu hawajaiweka ktk analogi..
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    good work ila inabidi wawe wanatangaza mambo ya muhimu na sio kulalama kila siku kuwa wameonewa/wanaonewa
     
  6. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe ndiye mdini mkubwa. Usitake kutoa kibanzi kwenye jicho la mwenzio kumbe wewe una boriti.
     
  7. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa badala ya kukaa kanisani kuhubiri mambo mema, yeye amejilimbikizia mikesi tu. Saa zote anashinda Mahakamani.
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Poa bwana na Serikali nayo inakesi ya kujibu juu ya Mgombe Binafs au huru aliyoifungua Mtikila
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    akisave hii nitaandika kitabu cha Lonely Dog..kashinda kesi kibao zakatiba na hizi za kizushi.Iam proud of him ingawa simkubali ktk mambo mengine.
     
Loading...