Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila anamshtaki JK, tumchangie pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Feb 21, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nimesoma kwenye Mwananchi Paper kuwa Mtikila atamshitaki Hussein Mwinyi, Shimbo, Mwamunyange kama hawatajiuzulu, pia JK atashtakiwa kama hatawafukuza kazi.

    Pia zinatakiwa Million 50 kwa sababu ni kesi nzito. Ameomba michango, jamani tuchangie hata buku 10 kila mtu aliyeguswa.

    Pia Mtikila amesema tutumie nguvu ya umma kama Misri, tunisia.

    Naomba mtu mwenye mawasiliano na Mtikila amshauri atupe namba ya akaunti, ZAP au Tigo pesa tuchangie kwa ajili ya kesi
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Niko tayari kumchangia ila kuwe na accountability kwenye pesa.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    we changa kwanza
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nadhani kesi sio suluhisho la matatizo ya Tanzania kwa sababu watatumia mwanya huo kuichelewesha kesi hadi mambo yaende mbali.
    Mbona suluhu ya mambo haya iko wazi? Nakumbuka ile miaka ya 1994/5, alipoibuka mzee wa magabachori (kumradhi, sina nia ya kubagua) ambapo vijana wa Dar walihamasika kweli. Kwa nini leo haiwezekani kwa wezi na wazembe wanaoiingizia Tanzania katika mizigo isiyoihusu?
     
  5. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hapa ni PEOPLES POWER mpaka waondoke mahakamani hakuna haki majaji wote ni wateule wa Mkwere
     
  6. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    :rain:
     
  7. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Asanteni wadau kwa michango yenu.

    Ni kweli Taifa la Tanzania halijasimama imara kwa maana kwamba Mahakama haiko huru na Bunge pia limechakachuliwa.

    Maovu ni mengi na watawala wanatumia upole/woga/ujinga wa watanzania kuendelea kukandamiza demokrasia.

    Sasa jawabu ni maandamano tu, ila nani wa kuanzisha??

    Iundwe kamati ya wanaharakati ambayo itafanya kutokea kusikojulikana (incognito) ili kuwa salama. Mfano facebook itumike, simu.

    Siku ya kwanza: Watu wakianza kwenda kwenye Viwanja kama Jangwani, Mwanza kule, Mbeya, Iringa, Arusha. Siku ya pili:Then watu wengine kama wafanyakazi wa mashirika na serikali wataunga mkono; Siku ya tatu, watu wa vijijini nao watajiunga.

    Tukisubiri viongozi au vyama vya upinzani waanze, haitawezekana maana watakamatwa au majina yao yatachafuliwa.

    Haya twende, tuanze. Tuanze na page ya facebook, tutengeneze rington ya ukombozi ambayo itahamasisha.

    Mpango mzima ni ukombozi, mwageni mpango mkakati hapa
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hizi ni fikra mgando, haiwezekani jawabu likawa ni moja tu, fanya homework yako utajua kuna zaidi ya njia 1000 na hata kwa watu wanaoitumia njia hii huwa wanaitumia kama last resort.
     
  9. J

    Jonas justin Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania tutazidi kulalamika, hamna matendo yoyote jamani
     
  10. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Christopher he is only an opportunistic idiot........
     
  11. w

    watarime Senior Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majalala yamepungua huyu nae ni kero!
     
  12. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    inashangaza sana...kila kukicha sisi ni kulalama tuuu,mara ooh gharama kubwa za umeme,mara kupanda kwa gharama za maisha mara mgao wa umeme,mara mwinyi na mwamunyange wajiuzulu,sijui dowans kufanyeje...lakini mmh!Tumekuwa wazuri mno wa kulalama na kuweka mikakati ya kukabiliana na hayo kwa midomo tu,hakuna matendo!Nadhani bado hatujawa tayari kutumia nguvu yetu kupambana na majangili hawa.Tuache bla blah,tuache woga,tuyafanya haya tuyaandikayo hapa jf kwa vitendo wandugu!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mtikila mnamjua lakini hicho kichwa kwa pesa mnamchangia hizo pesa, hapo hapo anakwenda Caspian ofisini kwa Rostam Aziz kuchukuwa pesa zingine kuna kesi hapo!
     
  14. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimesikia wanajeshi 9 ambao ni viongozi wa juu jeshini, wa kongo wamehukumia miaka 10 mpaka 20 na kuondolewa jeshini kwa kosa la kubaka, kwa nini hawa waliosababisha vifo vya rai kwa uzembe wasifungwe na kuondolewa jeshini. Licha ya kuwa tulisikia wakisema jeshini hakuna kujiuzulu basi wafunguliwe mashtaka kwenye mahakama ya jeshi hawatufai
     
Loading...