Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila amfungulia Mch. Getrude Rwakare kesi 69/2011 high court

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Jun 29, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Civil case no 69/2011 Mtikila vs Getrude Rwakatare imefunguliwa mahakama kuu.

    Mtikila anadai amechafuliwa na Rwakatare kupitia gazeti la majira na anataka fidia ya 3bils.

    Kesi hiyo imetajwa juzi na ipo kwa Jaji Dr. Fauz Twaibu Mahakama Dsm. Itatajwa tena 26/07/2011.
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee kwa kesi ni noma vp Kama akikukamata na mtoto wake kuwa umemjaza mimba lazima akufunge mpaka uje utoke soda moja itakuwa inauzwa kaki
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kanisani hamna utaratibu wa kusuluhishana bila kufikishana mahakamani? Mbona huwa wanahubiri ukipigwa shavu la kushoto mgeuzie na la kulia?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mchungaji Vs Mchungaji!
    Altenative ya maombi ilishindikana?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwani mashavu yapo mangapi? Si mawili tu mkuu? Sasa ukishapigwa yote mawili utageuza shavu lipi jingine? Stuka!
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vilevile imeandikwa ya Kaisari mpe Kaisari! Mbona wasoma Maandiko Matakatifu nusu nusu?
     
  7. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhh jamani haya mambo yamekaaje?? Ni juzi tu hapa tumesikiliza clip ya Mchungaji Rwakatare, Mtikila na Jamaa mmoja wakiwa home kwa mama Rwakatare wakipanga dill la ku-doo Askofu Kakobe, sasa iweje tena Mtikila anamshtaki Rwakatare??? Au lile lilikuwa ni dili la kumzamisha Mama Rwakatare bila yeye kujijua???? Ama kweli naamini ya wazeee kuwa usijijengee maadui wengi utashindwa jua mbaya wako hasa ni nani. Pole Mama Rwakatare, huyo ndio Mtikila, hana muamana na mtu, hapo anatengeneza noti kwa mama Rwakatare na kwa Askofu Kakobe!!!
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hivi hilo gazeti la Majira liliandika nini kuhusu Mtikila? Si juzi tu tuliwekewa clip hapa ya Mtikila na Mama rwakatare wakipanga kummaliza Kakobe? Kuna uhusiano wowote wa haya mambo mawili?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wachungaji wote washindwe na walegee
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu Mtikila alisema atamfungulia Riz One mashitaka imefikia wapi?
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    embu tupe link ya hilo. mtikila kachafuliwaje jina. kweli mtikila misheni town. kiboko yake kakobe. lets see the game.
     
  12. T

    Technology JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    si muda mrefu Mtikila ataishtaki JF.... patachimbika. sijui watuhumiwa tutakua members au Mods!!!!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    Kama Wachungaji kwa Wachungaji wameshindwa kukaa meza moja kuelewana sisi Kondoo huku mitaani si ndio tutatoana Roho!!
     
  14. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mipango wa kumumaliza kakobe uliandaliwa na mch rwakatare na ngeleja wote kutoka ccm.
    Mkakati ilikuwa mch dez patrick aliyeasi kanisa la kakobe atumike kufanya kazi hiyo.

    Mch patrick hakuwa na nguvu ya kufanya hivyo na hivyo kundi la ccm wakamshirikisha mtikila.
    Mtikila akawa anadai pesa za kazi hiyo zaidi ya 100mil

    rwakatare kwa kuwa alishambuliwa sana na gazeti la kiu akawa wa kwaza kutoa 1,000,000/= kutoka crdb tawi la kijiti nyama siku ya ijumaa tarehe 10 dec 2010 , ambapo mtikila alipewa tsh 600,000/= tu na hakuridhika.

    Mtikila alianza kumshutumu , ngeleja na rwakatare kwa kumutumia bila malipo.

    Mgogoro huo ndio uliosababisha mtikila kufuatilia tuhuma za madawa ya kulevya za mchu rwakatare na kuzitoa kwenye gazeti la ijumaa weekend.

    Baada ya hapo mtikila alianza kuandika kitabu chenye jina 'ujambazi wa rwakatare na madawa ya kulevya"

    mch patrick alivujisha siri hiyo na kumupelekea rwakatare na rwakatare akapeleka taarifa osterbay polisi kutaka mtikila akamatwe!!!

    Mtikila aliwagomea polisi na kukimbilia mahakamani kufungua kesi!!

    Gazeti la majira liliandika mgogoro huo na kuandika habari hiyo na bw rwechu ngura wa majira.
     
  15. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mch patrick askali wa jwtz aliyefukuzwa kwa makosa ya nidhamu.
    Yupo karibu na ukoo wa gen msuguli
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    Soda itakuwa inaunzwa KAKI???
     
  17. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Easier said than done
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    I am completely confused,hapa juzi kulikuwa na Youtube ambayo ilisikika Mtikila na Rwakatale wanapanga mipango ya kumchafua kakobe,leo tena si marafiki,I am puzzled what is going on!!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa nini?
     
  20. L

    Lua JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu jaji fauz twaibu c ndio aliyemuhukumu yule mwasia kifungo cha kunyongwa? mama rwakatare kazi kwako!!!
     
Loading...