Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa mchujo Utumishi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyarngato, Aug 17, 2012.

  1. n

    nyarngato Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kila siku najiuliza kuhusu mtihani wa mchujo wa utumishi, unakuwa na mhundo gani?
    maana watu ni wengi na wanasiku moja ya kusaisha na kuwainterview waliopasi.
    Kama kuna mdau amewahi kufanya tafadhali nitoe ushamba
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ama! Mbona maneno mapya hayo? Mbona hawajawahi kunipa mtihani huo wa mchujo? Na wao nani anawafanyisha? Maana Hawa Ghasia angekuwa wa kwanza kufeli ninavyomjua.
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    inategemea post yako uliyoomba ,i have done written interview twice & i experience the same questions nilikuwa shocked mpaka nahisi ile ya pili nilishindwa
    kama ni interview ya accountants,internal audit for senior &assistant level please ni pm nitakutumia maswali yote matano ndugu yangu
     
  4. C

    Carla Senior Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    u guyz tel me usail upo mpaka ln na unafanyikia wap?mi mwenzenu np mwisho wa dunia
     
  5. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    acha uchoyo ndugu!si uweke hapa wote tuone?au ndo unasaka umaarufu
     
  6. C

    Carla Senior Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    jaman guyz u cnt blv post yangu imeshapita ilikua utendaji kata/kijiji,n ndo nimeona leo kwenye ratba sekretatiet,n ilkua tar 6,7 manyara gv me advce,wat do i do next
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nashukuru!dully jr kwa thread yako nzuri
    sio kwamba umaarufu ,ila kuna iformation usidisclose kwa kila mtu
     
Loading...