Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa maarifa ya dunia:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Oct 5, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Instructions: - Muda: 10 Seconds.

    Majibu mpe mwenzako.



    1. Kama hela haioti kwenye miti, kwanini bank zina matawi?



    2. Kwanini gundi haigandi kwenye chupa yake?



    3. Kama tunatakiwa tusi-drive wakati tumekunywa, kwanini bar kuna parking?



    4. Kama neno ‘abbreviation’ linamaanisha ufupisho, kwanini lenyewe ni refu hivyo?



    5. Kama tunatakiwa kufanya sex ndani ya ndoa tu, kwanini tunabalehe kabla ya kufunga ndoa?



    BEST WISHERS
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tunatakiwa tusi-drive tukilewa ili tusimwage kinywaji katika mitingishiko ya uendeshaji.
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi kama chai ni mchanganyiko wa maji ya moto, sukari na majani, kwa nini wa2 2siokoe muda kwa kunywa maji ya moto kivyake, kumumunya sukari kivyake na kulamba majani vyote hivyo vikachanganyikie 2mboni na lengo le2 la kunywa chai liwe limetimia.
     
  4. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1)branches are not necessarly for trees ony
    2)this is due to adhehesion and cohesion forces( surface tensions)
    3)not every body is assumed to be drunk and drive at the bar
    4)u can abreviate it to just make sure it will be defined somewher like abrvt
    5) i am not sure if you can be given a lisence while you dont know to drive
     
  5. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inafanana na yule masai aliyesahau kutingisha chupa ya dawa kabla ya kumnywesha mtoto
     
  6. m

    mdau2009 Member

    #6
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    5) i am not sure if you can be given a lisence while you dont know to drive[/QUOTE]


    it's true!
     
  7. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    it's true![/QUOTE]

    Na kwa kuwa hauwezi kupewa lisence bila ya kufanyiwa majaribio kama kweli unajua kuendesha,mafunzo na majaribio kabla ya ndoa ruksa.
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,429
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mr Bean keshajaribu, muulize))
     
Loading...