Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa kwanza kwa Judge Lubuva,rafu hizi je ataweza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Mar 14, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti mpya wa NEC anakutana na mtihani wa kwanza ktk uchaguzi wakati chama tawala kinachotegemea chakachua kikiwa hohehae
    Ni kipimo cha uelekeo wa T2015...
    Je atalipa fadhila au atakubali ngumi kama yule refa wa Yanga na Azam?
    Tendwa naye tutamsikia atasemaje juu ya matusi ya BWM kama ni fair kwa campaign
    Je atawwza kuendesha gari lililochafuka namagrisi na oil pasi kuchafua joho lake?
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Lubuva yuko kwa malengo maalumu! tena JK kamteua kwa kulazimishwa na kundi fulani, tusubiri tuone!!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    UKENYENGE
    unamaanisha yale maneno ya ushemeji na Richmond yanacount hapo!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    At least malalamiko machache
     
Loading...