Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa kidato cha sita 2013 kufanyika "may"

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Anold, Sep 2, 2012.

  1. Mr Anold

    Mr Anold Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za asubuhi wana Jf, nimeulizwa swali mara tatu sasa na wanafunzi na wazazi wao wakitaka kujua kama ni kweli kwamba mtihani wa kidato cha sita 2013 utafanyika mwezi may(5) kama ilivyokuwa miaka ya 2004 na kabla. Jibu ni kwamba "SIJUI" JE WADAU KUNA TETESI KAMA HIZO? Naomba mwenye majibu yaliyothibitishwa atujuze.
     
  2. Mr Anold

    Mr Anold Senior Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna tetesi kwamba watajiunga na JKT kwa kipindi cha miezi mitatu baada ya kumaliza kidato cha sita.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 11,306
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Nashauri hata Wassira arudishwe Jkt ili apate uzalendo wa nchi yake
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    last weekend nilimkuta naibu waziri mr Philip Mulugo kwenye duka moja la madawa pale sinza vatcan nikamuuliza kuhusu hilo jambo,alinipasha kwa mwakani hana uhakika.pia alilalama ya kwamba dr kawamba(undergraduate frm udsm) ndiye aliyeshikilia bango hiyo hoja bila kutazama ni vipi wanafunzi na vyuo vitasalimika
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,734
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hapa sijakuelewa mdau,,,,,,why he call him self Dr?????
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    first degree amechukulia udsm bt masters na phd ndo amechukulia u.k
     
  7. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani huu utaratibu mpya wataanza nao form six wa 2014.