Mtihani wa kidato cha pili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by matc, Sep 28, 2012.

  1. m

    matc JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Jamani wadau hili swala limekuwa likinishangaza sana kwa jinsi serikali yetu inavyodidimiza elimu kupitia mtihani wa kidato cha pili kwa kuruhusu hata waliochini ya wastani husika kuruhusiwa kuendelea kidato kingine.
    Mwaka huu imesemekana kuwa watakaofeli mtihani huo watashindwa kuingia kidato cha tatu,lakin ajabu yake mpk sasa sijajua kama nyaraka ziko mashuleni juu yakurudia kidato au la!Mwenye uhakika na swala hili jamani tujulisheni.
     
  2. m

    master gland JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Waraka wa kukariri darasa (F2) TAYARI ULISHATOKA NA HAUJABATILISHWA TANGU MWEZI WA NNE
    NITA UATTACH KESHO BAADA YA KUSCANI
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Naomba kuuliza, je kuna maandalizi yaliyofanyika mpaka sasa ili kuhakikisha huo mtihani unafanyika bila zengwe?
    Ninaposema maandalizi namaanisha ratiba, walimu kutuma maswali n.k. Hata katika waraka uliotolewa hivi karibuni hauonyeshi mtihani wa kidato cha Pili utafanyika lini, je huo si Mtihani wa Taifa?
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa ila Form II watakuwa wanabaki wengi so shule nyingi hasa za Kata zitakuwa na Form II wengi halafu Form III na IV wachache sasa.
     

Share This Page