Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa kidato cha nne wahahirishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by urasa, Oct 3, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo ktk mapitio ya magazeti kuna kichwa cha habari juu ya kuhahirishwa kwa mitihani hiyo,je kuna ,mtu mwenye details zaidi?
     
  2. B

    Bunsen Burner Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nini tena huko!! AU NDIO SIASA KWANZA, ELIMU BAADAE!! HAhahahaaaaaa...
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa kama ni siasa huyu JK inabidi tumuondoe ikulu haraka sana hiyo tarehe 31, this would be a joke of the year!!!!!!
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ya ccm haina hasara kwani watoto wao wanapata elimu nje, hawajui shida, wala hawana wasiwasi juu ya baadae kwani kila mmoja anajua kitengo kipo tayari kinasubiri amalize shule hata kwa kuunga unga mara London, mara Moscow mara New york. Ndo nchi yetu tuliachiwa na wazee wetu.

    Kama hatubadiliki tufanyeje? kama hata jeshi ambalo linatumia jina la wananchi linaanza kutishia, watanzania tutegemee nini, Miujiza ya mungu.
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kuhahirishwa ndio nini? Inabidi tupitie tena syllabus zetu kwani wengi wa wanaomaliza secondary siku hizi hawajui kuandika....
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    :couch2:
     
Loading...