Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa kichina

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Jun 3, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ata madawati yanapangwa kwa mstari ulionyooka, na apo kuibia sio rahishi. Kudaaaaaadadeki mchina!

    [​IMG]
     
  2. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    khaa hadi kule nyuma kote mbalii ni wanafunzi kweli china ni soo
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh kuibia hapo Ni issue aise
     
  4. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kungekuwepo wabongo aaa 2ngeibiaaa 2 tena una2mia kvul c n noumaaaaaa
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapo kama hujui hujui hujui tu hakuna msaada
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Harafu paper ikikumata hapo unaomba mvua inyeshe, lakini kwa mchina hapo hata inyeshe ya mawe abanduki mtu.
     
  7. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Harafu kwa taarifa yenu huo ni mtihani wa karate tena ni theory.
     
  8. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ningefurahi sana kufanya mtihani katika mazingira kama hayo. Hakuna cha kuazima ufutio wala rula kutoka kwa jirani. Kila mtu kwa msuli wake.
     
  9. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule zetu nadhani dawati moja ni kati ya watu wa 2-3-4 hata uyapange wapi kazi ni ile ile,ni kupigana chabo tu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Kuwa mchina mbona kimeo?
     
  11. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NECTA wajifunze namna hii ya ufanyaji mitihani
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo mvua ikinyesha inakuwaje? au wachina ni wataalamu wa kuzuia mvua?
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wewe cheza na ngulu mbili eeenh! Kuna jamaa yangu alikuwa ananielezea jinsi wanavyopata majibu, hapo ni nje si kuna road zimekatiza hapo basi wajanja wanapita ambao wamelinyaka hilo paper earlier wakiwa juu ya JINYEE(pikipiki ya mchina) au gari wakiwa na kipaza sauti wanatangaza swali la kwanza jibu ni watatoa jibu halafu bodaboda fasta inatokomea uswazi, baada ya muda wanakuja wenginehivyo hivyo mpaka time ya paper inaisha
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    najiandika mapajani afu navaa kimini,najiandika mikononi af navaa blauzi ndefu naigia na nondo aka chambo iko full,ruler,ufutio vyote naviandika sijafaulu tu jamani?af hapo uwezekano wa kusaindiana hauko ila kujisaidia mwenyewe upo.
     
  15. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeh, huu mtihani wa kukaa mbalimbali hivi ni wa kugombania chance ya kwenda Mwezini au Mars?!, aliyezoea kupiga chabo kama mgeni huko China, shock atakayoipata kutokana na huo ukaaji, unaweza kumfanya asahau hata kile kidogo anachojua ambacho angeweza kujaza ili asipate ziro
     
  16. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpiga chabo ataombea vua kubwa la ghafla lishuke pepa litibuke, karatasi ziwe tepetepe!
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haina maana yeyote kama paper tayari ilisha "leak" wiki mbili zilizopita
     
  18. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ukiwa na kibomu/desa unatumia vizuuuuuuuuuuri.
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Gao kao hiyo!! Ni mtihani wa kuingia chuo... watakao pasi wanaenda jeshi miezi kadhaa.. then wanakwenda vyuo walivyopangiwa kutokana na ufaulu wao plus wachina ni government ndio inawachagulia wasome nini!? Hakuna demokrasia ya kujichagulia mi napenda law ntasoma law.. nina rafiki yangu Dr mchina alinambia china mishahara ya wafanyakazi wa serikali wote sawa... anacholipwa mfanyakazi was bank of China ni same na yeye dactari... unless afanye overnight ndio ataongezewa kidogo
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hii kawaida...pale udsm kaifanya sana karamagi...siku ya test yake alikuwa anachukua madarasa ya chuo kizima.
     
Loading...