Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa Hesabu marudio nao ulivuja!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Oct 31, 2008.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    BAADA ya kurudiwa kwa mtihani wa Hisabati wa kidato cha nne, mtihani huo ulivuja tena na ushahidi wake ni kwamba wanafunzi wawili wa kidato cha nne wanashikiliwa polisi mkoani Dar es Salaam kwa kukutwa na majibu ya mtihani huo ndanin chumba cha mtihani.

    Waliokamatwa na polisi ni Hidaya Issa (19), aliekuwa na namba S.844/078 na Salima Ally(18) aliyekuwa na namba S.884/079 wakiwa ni wanafunzi wa shule ya sekondari ya seminari ya Thagalaini iliyopo Mbagala Chalambe,Dar es Salaam.

    Walikamatwa Octoba 27, 2008 saa 4:20 asubuhi siku ambayo mtihani huo wa hesabu ulifanyika na walikamatwa na msimamizi wa kituo hicho Leila Hamadi(50) wakiwa na majibu ya mtihani huo.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata seminari nao wanaiba mitihani?
     
Loading...