Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani wa Darasa la Saba, baada ya miaka 50 ya Uhuru

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Aug 4, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nimeishiwa kauri na nguvu baada ya kuitizama hii picha ambapo mwalimu anasimamia mtihani wa kumaliza darasa la saba.
     

    Attached Files:

  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwongo kabisa, hii picha mbona mnatuchanganya nayo? Mara monthly test mara zoezi na leo umekuja na nyingine ya necta? Heh!
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JF sio facebook,tuoni huu utumbo
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Sio kauri ni kauli
     
Loading...