Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani rahisi kupata 100% ni huu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunago, Mar 15, 2011.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maswali rahisi kwa TANESCO au TUICO – TANESCO.

    Nini tafsiri ya kina ya Tamko la Viongozi wao wa TUICO:--

    1. Kusema kuwa wao hawatalipa Dowans isipokuwa Dowans ilipwe na Serikali: Je serikali ikiilipa Dowans wao hawataumia au kuguswa na hayo malipo (directly or indirectly) kwa vyovyote?

    2. Kumwonya Mh. Magufuli juu ya bomoa bomoa itakayowagusa. Kwamba hawatoki mpaka Waziri ametoka katika jengo lao. Je hii ndiyo busara ya kudeal na issues seriously.

    3. Kudai warejeshewe mali zao zikiwemo majengo mfano Makao makuu ya wizara yenye dhamana kwa shughuli zao n.k yaliyochukuliwa au taifishwa na Serikali. Hivi wao wanapewa au walipewa mali na nani, ili naye aanze kudai kurejeshewa?

    4. Kuuliza kuwa, ni kwa nini Wananchi hawaelezwi mchanganuo wa bill za umeme za TANESCO ilihali humo ndani zipo kodi ya VAT (18%), EWURA (1%) na REA (3%). Je ni wajibu wa nani kueleza wananchi hayo? Wao (TANESCO) kweli hawahusiki?

    Haya nyote mmepata 100% kama nilivyowaahidi!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya bwana, TZ zaidi ya uijuavyo!
     
Loading...