Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtihani mzito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Likasu, Jun 12, 2011.

  1. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wanaJF. Wife leo kapigiwa simu, unajua mambo ya wivu nikauliza aliyepiga simu ni nani ? Akasema kwa kuwa nataka kujua aliyepiga simu tubadilishane simu (pamoja line zake) yeye achukue ya kwangu na mimi nichukue ya kwake kwa muda wa wiki moja. Ameng'ang'ania hilo swala na mimi nina vimeo kwenye simu yangu yaani sijui la kufanya kujiepusha na hili. Msaada wa mawazo unahitaji kuninasua katika hili.
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole kwa kulikoroga.. lakini ulinywe! Mwizi uhisi anaibiwa...
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwizi akiibiwa ujiona kaonewa.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ..."umelikoroga, linywe tu kaka..!"
    Mwombe msamaha tu yaishe,..ha ha ha!
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kubali tu mpeane,inawezekana anakutisha tu na unaweza ukakuta simu yake ndo balaa zaidi
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hahahaha! Utakoma. Nenda kwenye mtandao wako wa simu waambie wablock line imepotea.
     
  7. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unalo hilo, mpe tu wife simu ukimkatalia ataconclute kuwa unauza mechi. Ila kama vimeo vyako understanding waambie wasipige ths week, kama ndo wale wachonganishi bin ving'ang'anizi utajibeba. La tafta excuse ya ukweli umpe wife
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kubali mbadilishane

    halafu umuulize
    kwa ni mnashindana au kukomoana?

    kwanza why uliomba simu yake?
    ungechukua tu
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee mi ndo maana vimeo vyangu sividanganyi,lazima niviambie kuna wife.pole sana
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    block number zao au wapigie uwaambie situation wasikupigie kwa muda wa wiki....
    On Serious Note.... Acheni mambo ya kizamani simu ni ya mtu kuwasiliana na watu tofauti sasa huoni kuwa kwa muda wa wiki ni deals ngapi unaweza kupoteza sababu ya wivu wenu usiokuwa na vichwa wala miguu... mwambie aache mambo ya ajabu whats next kukuomba muongozane kazini ili aone au wewe uone ni nani anamsemesha....."Wivu ni Kidonda.............."
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hivi haya mambo bado yapo?/vidumu kwenye simu hahahaa mbona kuna SKYPE,FACEBOOK NA IM??acha ushamba wewe simu ni ofisi sio mapenzi
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    amekuweza huyo
    mi nampongeza sana kwa ujasiri huo
    mpe simu yako ili ajioneeee
     
  13. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....duh,unalo hilo na nahisi unaingia matatani kwenye ndoa....jaribu ku-divert calls za vimeo vyako!
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtenda akitendwa huisi kaonewa.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Omba tuu msamaha yaishe bana mwambie ulikuwa unamtania hukuwa serious na hilo
     
  16. M

    MORIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Onyesha uanaume wako 'mkatalie kavu kavu' uiokoe ndoa yako..angalia kesho atataka hati za gari na nyumba
    <br />
    <br />
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ndio maana wahenga walisema "be careful of what you are wishing for"

    Pole sana, futa kesi au jifanye kama husikii

    Ila ujue ndio ushafungua mlango wa hoja hapo
     
  18. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu pamoja na kuwa uko kwenye matatizo lkn umenichekesha sana. Yaani kakupatia kwelikweli. Ukiumaliza huo msala ukome kabisa na usirudie tena!!
     
  19. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Just simple,weka call barring ya hizo vimeo then mpe simu kwisha kazi,au divert calls to another number ya hivo vimeo!
     
  20. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hata ukimnyima, lazima ataconclude kuwa we ni "cha wote"....! Na ikifikia hapo basi ujue tu kwamba wanawake huwa wanaadhibu kimyakimya...! So, it is likely hata kama katulia, basi anaweza kukuadhibu huko mbeleni....! Na kama anakuambia hivyo kujihami, basi sasa anaweza kujastify kuwa anachofanya ni sawa....! So, be very carefull kuanzia sasa....!
     
Loading...