Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtihani kwa mnyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nunge boya, Jul 3, 2012.

  1. n

    nunge boya Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nawakubali sana chadema kwa sababu mara nyingi wanakuwa na hoja zenye mashiko. lakini hili la Mnyika alivyomtuhumu mwingulu nchemba kuhusika katika kashfa ya epa atakuwa na uthibitisho?
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama siyo nchemba ina maana serikali itabidi imtaje hapo ndio unabaki mtihani kwa ccm na serikali yake sio mnyika
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,684
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Huo ndo mtihani mkuu?
     
  4. drmkumba

    drmkumba Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mnyika ni mtu makini sana hawezi kosa uthibitisho wa hilo.
     
  5. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyika ushahidi anawo tena zaidi ya mnavyofikilia.
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siasa za Angaisha bw.eg.e zitawakomaza mishipa bureee,wanajuana hawa wanachofanya ni zuga tu pigen kaza kuufurusha umaskin,Siku anafumaniwa Simbachawene,wabunge wote wa cdm walokuwa pale hotelin walikuwa wanapombeka hotelin kwa Hisani Simabchawene tena wamekiri wenyewe kuwa walipewa Ofa je waliuliza chanzo cha mapato kabla ya kufakamia KIlaji?.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daa kumbe huyu mzizi ni fisadi afu alifoji vyeti,. Da migulu unatisha je ukifika miaka 50 si utakua na dhambi zaidi ya shetani
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jaman hata mimi nilishanga alikuja tegeta akatoa msaada wa mapikipiki kwa vijana wa tegeta pale na vijana wakachukua hizo pikipiki kumbe pesa kaiba kutoka bank kuu aise anatisha
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Ala!! ... kumbe kweli eeh?
     
  10. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii kali.Mtu anayepewa ofa kuanza kumhoji mtoa pesa eti wewe hela hizi umepataje?wanamjua kabisa ni mbunge na ni naibu waziri ss jaman s kituko.hela ufisadi kama ni ndogo kama hiyo yaofa yaani naamin hata haitofika laki madhara uake kwa taifa yasingekuwa makubwa.
     
  11. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    huyu mnyika tutamdharau muda si mrefu
     
  12. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usimsemee subiri uone cku akipeleka huo ushahidi.
     
  13. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una imani haba na CHADEMA wewe
     
  14. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ==========================================Wakati wa Lema watu walisema hivyo hivyo, baada ya ushaidi kupokelewa, spika aliukalia hadi leo!!!!!!!!!!!!!! Mh. Mnyika hata akiwa na huo ushahidi siyo lazima kuukabidhi, bali akahoji ni lini SHAHIDI zilizotanguliua kama hii ya kwake zitawekwa wazi.
     
  15. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Join Date : 3rd July 2012
    Posts : 6
    Rep Power : 302
    Likes Received 0
    Likes Given 0


    Jf kuweni makini na watu hawa wanaojiunga siku hiyo hiyo na kuulizia mambo makubwa makubwa, wewe umetumwa, lakini kwa taarifa yako tu waambie data zote tunazo hata zile ambazo wanafikiri ni siri kwao zilishavuja siku nyingi, tulikuwa tunakusubiria tu kwenye corner. Imekula kwako, tutadhibitisha beyond reasonable doubt, kama kawaida yenu, spika atawalinda kwa kusema tuwasilishe kwa maandishi, kisha mtakaa na vielelezo kimyaa. Lakini siku yenu yaja.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nna mashaka kama jamaa alipotoa tuhuma alikuwa amekula ndumu!
     
  17. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    umetumwa na nan mwenye imani haba wewe
     
  18. m

    mororo New Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja tusubiri tupewe ukweli wa mambo
     
  19. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2005 alikuwa chuo,myika kakurupuka tu
     
  20. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usimdharau Mwigulu Nchemba ??? umdharau Mnyika kweli wewe kipofu.
     
Loading...