Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtihani darasa la saba wavuja

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nokla, Sep 21, 2012.

  1. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Walimu wanne wa Shule ya msingi ya Ukerewe mkoani Mwanza wanashikiliwa na polisi baada ya kufumwa wakiandaa majibu ya mtihani wa darasa la saba.

    Hizo ni baadhi tu ya habari inayopatikana kwenye gazeti la Mwananchi.
    Tafakari chukua hatua

    source: Mwananchi
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo mbona ni kawaida sana kwa nchi hii!!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,119
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Kufuta swala la chabo tanzania ni sawa na kuufuta mlima kilimanjaro pale moshi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    katika vitu rahisi vya kufanya ni kuiba huu mtihan wa darasa la saba unaofanywa sasa. manake unaweza kusubiri hadi wagawiwe kisha wewe unachukua karatasi kwa msimamizi unashade tu unawapa wanafunzi kwani gumu hilo wafkir? majibu yenyewe ya a, b, c. hata mimi nafurah sana hili kutokea ili wakubwa waone ushauri wa wale wanaowaita wasiokuwa na kazi unavyofanya kazi na ulivyo wa maana.

    kuna waliowah kupendekeza mtihan upime application analysis and synthesis tu ila wajuaj wakaona upime knoowledge what do you expect?
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hao walimu wameonewa
     
  6. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mkuu umenena swadakta kabisa!
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama mwalimu ni mtaalamu wa test construction, anaweza kutunga swali la multiple choice katika level zote including knowledge, comprehension hadi evaluation. Mfano: Njia sahihi ya kujikinga na maralia ni a).......b).......c)......d).......swali hili liko katika level ya application. So it all depends.
     
Loading...