Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtibwa mabingwa Tusker

Discussion in 'Sports' started by Babuji, Dec 27, 2008.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Dec 27, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    OMARI Gumbo wa Mtibwa Sugar atakuwa na haki ya kukumbuka na Watanzania baada ya kufunga bao safi na la ushidni kwa njia ya penati katika dakika ya 60 na kuiwezesha timu yake kutwaa kombe la Tusker baada ya kuifunga Mamlaka ya Mapato Uganda (URA) bao 1-0.

    Penati iliyosababisha bao hilo ilitokana na beki wa URA, John Karangwa kumchezea vibaya Idrissa Rajabu aliyekuwa akichanja mbuga ndani ya eneo la hatari la timu hiyo kutoka Uganda.

    [​IMG]

    Gumbo alipiga penati safi iliyomwacha kipa Abey Dhahiri, akiruka upande wa kulia na mpira kutinga wavuni upande wa kushoto. Katika mchezo huo, Mtibwa ilitengeneza nafasi nyingi za kufunga lakini ubutu wa washambauliaji wake uliioksesha mabao ya wazi hasa kipini cha kwanza

    [​IMG]
     
  2. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    Habari kubwa sana hii. Tunashukuru kombe limebakia Tanzania.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Angalau Mtibwa wametutoa Watz kimasomaso!

    Hivi Visiwani hakuna timu iliyoshiriki?
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hongera Mtibwa Sugar kwa kulibakiza Kombe nyumbani
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Visiwani hakuna timu iliyoshiriki...Nadhani sababu kubwa ni kwa sababu mashindano yanadhaminiwa na bia ya Tusker na visiwani hawaruhusu udhamini wa michezo unaolenga kutangaza vileo
     
  6. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ongera Tanzania, Ongera Mtibwa kwa kututoa kimaso maso!
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Balantanda,
    Ahsante mzee! Ila aslimia 30 ya pesa ya kodi ni vileo..na hata misaada toka Ulaya pia aslimia ya pombe ni kubwa!

    heri kushiriki tu!! sasa bia sii ndo hujenga barabara? je unaweza kukataa kupita ktk barabara kwa vile imejengwa kwa bia?

    Sorry ni out of topic kidogo!

    Nami nawapongeza Mtibwa!
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hayo ndo mambo ya Zenji mkulu
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ikiwa pesa nyingi inapatikana kwa madawa ya kulevya jee ndio tukubali kuwa ni sawa ?
     
  10. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tofauti na biashara ya pombe, biashara ya madawa ya kulevya hairuhusiwi Duniani. Siyo legal business, kwa hiyo inaweza kuwapo popote pale, hata Saudia.
     
  11. B

    Babuji Senior Member

    #11
    Dec 28, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo mzee umefananisha chura na tembo ,
    Hivyo vitu tofauti kabisaaaa
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Haswaaaa huyo bwana kachanganya madawa
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Hongera mtibwa kwa kubakiza kombe
     
Loading...