Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtibwa 3 yanga 0

Discussion in 'Sports' started by mzabzab, Sep 20, 2012.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    HAYA KWA WALE WAPENZI WA FABO NINAWAPATIA UCHAMBUZI WA KINA WA MECHI. KONG'OLI HAPO CHINI UPATE DATA KAMALI YA JINSI YANGA ALIVYOBUGI.

    trequatista | Wix.com
     
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yanga hawezi kufungwa tatu kwa usajili ule wa magazetini ile ni yanga b au walijua ni mechi ya kirafiki,huwajui yanga nini lile chama kubwa.kwanza kiiza huwa hakosi penati.
     
Loading...