Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mti wenye matunda ndio unarushiwa mawe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mozze, Sep 16, 2010.

  1. m

    mozze Senior Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ona, mfumo mzima wa CCM, viongozi, wapambe na mashabiki wao kila mtu anapambna na Dr. Slaa lakini hawafaulu kurudisha nyumba nia ya watanzania ya kuleta mabadiliko.
    Kila kukicha lakima mmoja wa wana CCM ataongelea kuhusu Slaa. Wanampiga Mande!
    Kwa nini wasiendelee na kueleza sera zao na mafanikio yao wanayosema yapo? kwa nini wanamuogopa Slaa?
    KITENDO CHA WANACCM KUMSHAMBULIA NA KUJIBU HOJA ZA DR.SLAA KINAONYESHA SLAA NI TISHIO KWAO na NI KIONGOZI MADHUBUTI NA MAKINI mana hakuna hoja iliyojibiwa kisahihi mpaka sasa.
    SITTA kaingia naye: Je si huyu ndiye aliyesema Dr. Slaa na Zitto ni wauongo wakati wanaibua hoja za Ufisadi? Leo ana lipi jipya?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani kuanzia kada wa CCM, Katibu Mkuu wa CCM, Meneja wa Kampeni wa CCM, Aliyekuwa Spika wa Bunge wote wanampiga mande mtu mmoja kweli jamaa anawapelekesha ile mbaya na kuwavua nguo hadharani
     
  3. S

    Selemani JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I thought this is campaign time?
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nimemdharau Samweli Sitta mpaka basi. Bora njama za kumng'oa urambo zingefanikiwa.
     
  5. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    October 31 itaamua juu ya nani aendeshe nchi hii.
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unadhani mtu ukiwa tishio kwa wenzako wakufanye nini?Wakae kimya wakati wanajua kuwa unawatilia kitumbua chao mchanga?Tuyaonayo ni mwanzo tu subiri mengi yanakuja maana huu ndio wakati wake.

    Neno la SLAA kupigwa MANDE nadhani hapa limetumika mahali ambapo sio pake na lilitakiwa kutafutiwa msamiati wake ambao ungefikisha ujumbe.
     
Loading...