Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mti wa mnyangala na mahospitali.

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaka', Oct 13, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia habari kuwa mti (wengine wanauita mlonga)huu umekuwa ukitumika kama zindiko katika mahospitali na umekuwa ukipandwa ktk entrance za hospitali. Kwa anaejua zaidi kuhusu habari ya huu mti naomba anijuze..
     
  2. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia habari kuwa mti (wengine wanauita mlonga)huu umekuwa ukitumika kama zindiko katika mahospitali na umekuwa ukipandwa ktk entrance za hospitali. Kwa anaejua zaidi kuhusu habari ya huu mti naomba anijuze..
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia kwamba huu mti(wengine wanauita mlonge) umekuwa ukitumika kama zindiko katika mahospitali na huwa unawekwa katika entrace za mahospitali kama zindiko. Mwenye maelezo zaidi na huu mti naomba anijuze ni jinsi gani unatumika.
     
  4. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    nimewah pata sikia kwamba huu mti(wengine wanauita mlonge) umekuwa ukitumika kama zindiko katika mahospitali na umekuwa ukipandwa katika entrances za mahospitali. kwa yeyote anayejua habari za mti huu naomba anijuze
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na wewe unataka ukauweke kwenye hospitali? Mbona unaulizia jinsi unavyotumika?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    google. Mlonge ni dawa. Kuanzia mizizi, majani mpaka mbegu
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    na majani yake ni mboga
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Mkuu huo mti ni noma unatibu madawa kibao nani ndiyo mtipekee uliyotajwa kwenye biblia kuna sehem yesu aliufanyia maajabu.
    Kuna watu wanapika xana diri kupitia mti huo kwan wanasafirisha mbegu zake kimya kimya kam unashida ya nguvu za kiume,au unamatatizo ya mbegu ukitumia hii mkeo anaweza kukukimbia maana utakuwa unamuogesha kwa mabao
     
  9. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kizungu unaitwaje ili niweze kugoogle.? By the way nilisikia unatumika katika aspect nyingine i.e kishirikina na sio as usual kama mitishamba mengine kama muarobaini inavyotumiwa.
     
Loading...