Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mti wa babu wa loliondo bado hujastawi??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, Mar 12, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nasikia alisitisha zoezi baada ya ule mti wake kukauka au kwisha,sasa ningependa kujua
    1.bado tu haujaota tenaa??
    2.Na saizi ana deal gani??
    3.kuna mtu mwenye namba zake nataka anifundishe ujasiri kama wake wa kuwaibia watu huku anasimamiwa na polisi
    4. nataka kujua wangapi walipata huduma yake humu jamvini????? {hahahahhaha najua swali hili hapa halina jibu}
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Naungana nawe kuwasubiri wanaojua waje kujibu!
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...aisee babu nuksi kwelkwel yule...
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yule babu namkubali, watanzania hawatamsahau yule babu.
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    babu nasikia saizi ni kijana hivi ni kweli??
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    babu ndiye msomi wa kweli kweli,
    nani msomi mwingine kama yeye. big up babu.
     
  7. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wale wakina mama,bibi waliooteshwa wameishia wapi?kweli hizi siku za mwisho,napendekeza babu afungwe kwa kuuwa kwa kukusudia
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ina maana MUNGU mti wake anaoutegemea ili watu wapone,UMEKWISHA? Mzee wa LOLIONDO amemtukana Mungu na kumsindika kwa Uongo kama Baba yake Shetani alivyo.
     
Loading...