Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtetezi wa samaki nani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by asmara, Nov 26, 2011.

  1. a

    asmara Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanyama pori , misitu inao watetezi, lakini samaki Hakuna marufuku ya kuvua angalau Kwa mwaka ili waongezeke .je vizazi vijavyo vitakuta samaki kwenye maziwa ( lakes ) yetu au nayo yatakuwa yamekauka .
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kilio cha samaki hakina machozi!
     
Loading...